ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 12

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 16, 2018, 10:16:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sukray ruktum

BIG_A

ความเดียวดายที่ไร้ค่า

ตอนจบแล้วเหรอครับเศร้าใจ จะรอติดตามผลงานชิ้นอื่นๆนะครับขอบคุณครับ

วิเชียร เขาหลวง

จบแล้วหรอครับ ขอบคุณมากนะครับที่นำเสนอเรื่องดีๆมาให้อ่านกัน จะรออ่านเรื่องต่อไปนะครับ

yoyoman

อ้าว จบละ อยากเห็นฉากน้องเบียร์ต่ออีกหน่อยจัง ถ้าไม่นับครูวิก็น้องเบียร์นี่แหละสวยสุด

massacreer

จบไปอีกเรื่องแล้ว เป็นอีกเรื่องที่ติดตามไรท์ รอชมผลงานถัดไปอยู่ครับ

bomber11

arainia

จบแล้วหรือเนี่ย ก็สรุปว่าจบได้ด้วยดีนะ จะลองติดตามอ่านเรื่องอื่นต่อไป

xvenomz

สนุกมากเลยครับเรื่องนี้ ไม่อยากให้รีบจบเลย แต่ขนาดไม่ยาวมาก นายชุบยังเกือบจะมีเมียมากกว่าจำนวนตอนแล้วนะเนี่ย

เสพสม

อิจฉานายชุบจริงๆที่มีเมียใจกว้างแบบนี้

pddy2545

อยากให้เขียนต่อภาค 2 ครับ เหมือนว่าเรื่องยังไม่จบ ชุบกับเมียอีก 5 คน จะดำเนินชีวิตต่อยังไง มีใครมาเพิ่มหรือต้องเสียใครไป?

Mild37

ryu

นายชุบบำรุงร่างกายด้วยอะไรนะ แรงดีไม่มีตก