ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mahiruno Kagerou] Nurebana Swapping | Bouquet Swapping สลับคู่ชู้ชื่น By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 20, 2018, 06:23:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

apichart nakowong

ผมคิดว่าจะต้องมีคนมาร่วมเพิ่มแน่นอน และจะสรรหาวิธีการใหม่ใหม่มาเพิ่มอรรถรสการผสมพันธุ์ครั้งนี้ จากนั้นก็สลับผัวเมียกันถาวร

akinfeev

แนวนี้ในชีวิตจริงผมก็อยากลองนะครับกำลังคุยกะเพื่อนสนิทอยู่

edit.
คู่นี้ถึงกะแลกห้องกันเลย 555 น่าทำตามจริงๆ

kasiditdech.suanplik

doctorchit

คิดว่าน่าจะเลิกกับคู่ตัวเองแล้วมาแต่งกับคู่รักของอีกฝ่ายครับ ::Falling::

สุดท้ายลงตัวซะงั้นครับ
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

bramasole

ผมว่ามันอาจจะสลับคู่ถาวรไปเลยแน่ๆ หรือ แบบแอบไปนัดกับลับๆว่ะ  ::DookDig::

นึกแล้วไม่มีผิด มันสลับคู่กันจริงๆ 555

konisuba aw

แนวสลับคู่อย่างนี้ น่าจะทำให้ คู่รัก มีความพอใจในเซ็กของแต่ละคู่แน่เลย

ไม่ก็ต่างฝ่ายต่างแอบไปมีอะไรกัน โดยไม่ให้ฝ่ายชายหรือหญิงรู้แหง

EDIT: การเปลี่ยนคู่ไปตลอด ถือเป็นสิ่งที่ถูกต้องแล้ว อิอิ จบอย่างที่คิด

taradnoi

การแลกคู่ อาจเป็นการแก้ไขปัญหาด้านเซ็กส์ได้ แต่ความรักยังมีใหกันเหมือนเดิมครับ
แต่ก็กลัวๆเหมือนกันวครับ

หลังอ่านจบ การสลับคู่น่าจะเป็นทางออกที่ดี

phuttha.robchanachon

ตอนจบน่าจะแบบอยู่ด้วยกันตลอดผลัดกันเย็ดใครอยากเย็ดใครก็ได้ตามสบายคงมันน่าดูถ้าได้แบบนี้

math2522

อ่านแล้วจินตนาการจนปวดควยเลยครับ ขอบคุณมากๆที่มีผลงานคุณภาพแบบนี้

Nan7321

Peter Taowating

เป็นธรรมชาติเลย ของที่ชิมบ่อยๆก็จะเริ่มเบื่อ ถ้าได้เมียสวย ลีลาดี ก็อาจจะยืดระยะเวลาไปได้นาน แต่ผู้ชาย พอเจอผิดกลิ่นมักจะสู้ขาดใจ 555

สุดท้ายก็สับคู่กัน เพื่อเติมเต็มความรู้สึกแปลกใหม่ อำนาจความใคร่มันยากที่จะต้านทานได้ ::Hmmm::