ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hakaba] Slave law กฎหมายทาสเนื้อ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 20, 2018, 11:36:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jod Jod

ขอบคุณครับ ถ้าเอากฎหมายนี้มาใช้ในไทยคงจะดี อาจารย์จัดก่อนเลยเปิดเป็นคนแรก

sampleeye2

ติดใจซะอย่างงั้นขอนโยบายแบบนี้มั่งงครัชช

b72208

อ่าาา ผู้ชายมีเยอะกว่าผู้หญิงเลยหาวิธีเพิ่มประชากรแบบนี้เองหรอเนี่ย
ขอไปอ่านต่อนะครับ

ว่าแล้วหน้าตาอาจารย์นี่ชั่วอยู่แล้ว ที่แท้ก้หวังจะฟันนางเอกมาตลอด
สุดท้ายนางเอกติดใจ ขอเป็นตัวแทนทาสเนื้อไปอี๊กกก

arjpon

kenkungza100

กฎหมายนี้ถ้ามีจริงน่ะประเทศนี้คงเย็ดกันทั้งวัน

ต่อถ้ากูเป็นครูกูก็ทำ

jeffeiei

คนเขียนท่านนี้ดาร์คจริงครับ รอลุ้นเลย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไปทำอีท่าไหนเลยมาเป็นทาสเค้าละนั่น

ห๋า โดนตามเลขที่อย่างงี้ก็ได้หรอ

คุณ.ป๋อง

araiwasud11

แบบนี้น่ากลัวแฟนตัวเองนะครับเนี่ย

ติดใจซะงั้นเลย ขอบคุณนะครับ

Plus Sompol

เรื่องนี้สายมืดจริงๆครับ
นอกจากเอวีก็มีทาสแบบนี้นี่ละที่เอาไว้คลายอารมณ์

อ้าว ตอนจบเรื่องพลิกเฉย

artmanna

เป็นทาสดุ้นไป1อาทิตย์นี่ จะติดใจจนเลิกไม่ได้รึเปล่านะ

ylnox xonly

Crypt

ลังเลจริง ๆ นะเนี่ยไม่อยากกลับสายมืด แต่อดใจไม่ไหวแฮะ

สาวน้อยนี่ติดใจยอมเป็นติดต่อกันเลยแฮะ ส่วนเพื่อนก็ไม่มีใครยอมช่วยเลย น่าจะมีเพื่อนมาช่วยเป็นทาสเพิ่มนา