ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mikami Cannon] Action Pizazz 2018-07 บ้านแสนสุข [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 21, 2018, 04:12:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mbeo22

น่าจะยกผัวเจ้เข้าไปนอนในห้องหน่อย
ทำข้างๆผัวเจ้แบบนี้เสียวตื่นมาเจอมาก

party23

siwapeeza

ดีจังเหมือนครอบครัวนี้จะได้สมาชิกเพิ่ม 5555

555 ได้สมาชิกมาที่บ้านเพิ่มจริงๆ 555

Kajutgh Qiopdgh

เหมือนในหนังavเลยสุดท้ายก้อยอมแต่โดยดีอยากให้ชีวิตจริงเจออย่างนี้บ้างจัง

heromomo

เมาแล้วหลับพอโดนก็ขัดขืนพอเป็นพิธี สุดท้ายก็ยอม สองรุมหนึ่งสงสัยจะติดใจ

สุดท้ายก็ติดใจจนได้ มีการนัดให้มาเอาอีกด้วย

ScooZiie

ผมคิดว่าผู้หญิงต้องติดใจแหง เจอลุม2-1 สุดท้ายก็ยอมให้เอาสมาชิกใหม่2คนเข้าบ้าน

gongongon

แนว NRTนี่ อ่านแล้วได้อารมณ์ดีทุกครั้งที่อ่านเลยครับ

b72208

แนวนี้ต้องขัดขืนก่อนแน่ๆ แล้วหลังๆก็เคลิ้ม ลุยเองชัวร์ครับ 555

อ่าาา เสียดายตัดจบไวไปหน่อย คิดว่าจะเร่าร้อนมากกว่านี้
แต่ขอบคุณมากครับ ที่แปลมาต่อเนื่อง

banana691

แนวที่ใช่ สำหรับคนที่ชอบ อิอิ ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับผม ผลงานทรงคุณค่า

shicki

grigori00

ลาภลอยชัดๆแบบนี้ จะร้องหรือสมยอมกันน้า
ตอนจบอย่างพีค มาบ่อยเลยสิคราวนี้

jeffeiei

special55555