ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน ห้องนี้มีของ

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 23, 2018, 04:28:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

God25

สรุปว่าห้ามมีใครใหม่สินะ ไม่งั้นเจอวิญญาณอาฆาต

Aomba

ได้ห้องราคาถูกแถมพี่สาวที่ชอบเย จะเรียกว่าสวรรคํได้ไหม สาวเฝ้าหอผมเดาว่าโดนด้วยแน่ๆ

outsider

แค่สวยนมโต คอยป้อนนมเช้าเย็นก็พอแล้ว นี่แถมให้โชคด้วย นี่มันลาภลอยเลยนะเนี่ย

midnightblusie

โสตสะสะเสียว มากกว่านะครับ แปลกดีครับ คนกับวิญญาณ

navy868

เจอแบบนี้จะกล้าพาคนอื่นมาที่ห้องมั้ย?  ::Horror::

Nithiwit Sakfan

มาแนวนี้ก็น่าอ่านไปอีกแบบนึง
ถ้ามีรูปผีสาวสุดเซ็กส์น่าจะดี

Pongsathorn Weerahong

น่าติดตามว่า ผีเมย์จะบันดาลอะไรให้ชาติได้บ้าง น่าจะสนุกครับ อ่านแล้วชอบครับ

Man_On_The_Moon

เจอแบบนี้ จะสั่นกลัวหรือว่าสั่นสู้ผีสาวแบบนี้ดีเนี่ย

asiakook

คนอื่นเค้าเผ่นกันทัน มีแต่ตาชาติ ที่สลบ กลัวแต่ยังตั้งสู้ได้ อิอิ ขอบคุณครับ

asdf4321

น่ากลัวว่าชาติจะโดนสูบน้ำหมดตัวนะนี่ ผีสาวอดอยากอยู่ด้วย

แอบสงสัยตอนจบว่าตกลงเป็นผีสาวหรือผีสาวประเภทสองเนี้ยะ สยองตอนนี้ใช่ป่าว  ::Grimace::
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

gritkin

ถึงจะเฮี้ยนเเต่ก็น่ารักนะ 55555 เรื่องเก่ายังเเต่งต่อมั้ยครับ

beeminho

แนวใหม่ มีผีสาวสวยมาด้วย มันน่าจะสยิวว

klayut

จะบอกว่าโชคร้ายรึดีแหละแบบนี้ แต่ถ้าให้ลาภด้วย น่าสนใจ

Sky Loft

neimuchan

แหม่ โคตรคุ้ม เช่าห้องแถมจ๋องกะปิ๋ม -*-
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-