ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 4

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 24, 2018, 08:29:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nutdonut

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ ชอบตรงบทคนใช้กับคุณหนูนี่แหละ

ff2551

xfour

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากๆเลย อ่านเพลินเลย แอบเสียดายน้องพิมพ์ อยากเก็บเธอไว้ทุกๆคน 555

zenon8088

งงๆนิดครับ ว่าพิมพ์นี่ตายหรือแค่หมดสติ
ดูเอมชักจะมีใจให้ทองก้อนซะแล้ว
พระเอกเราใจอ่อนไปนิดครับ

sarojs2514

อ่านเพลินเลยเนื้อเรื่องน่าสนใจมาก หักเหลี่ยมกันสุดๆ เหมือนดูหนังสายลับไม่ผิดเพี้ยน

BooM_Za

ถ้าแกต่อไปจะเป็นองค์กรเสียวซะแล้ว

san5172

nainueng jai

แบบนี้ก็ไม่มีบทของสายลับพิมแล้วสิครับ

Just Chillin

ชอบบทน้องพิมพ์ครับ แต่คิดว่าการเล่าเรื่องยังโดดๆไปนิดนึง

Tawatchai Nanglong

ซับซ้อนต่อเรื่อย ๆ องค์กรถูกใช้เป็นเครื่องมือเจ้านายบางคน ทองก้อนถูกตามล่าแน่ ๆ

TUWATAR

Own008

สนุกครับอ่านเพลิน มีเรื่องน่าติดตาม

เพชร พระอุมา

เอากันอยู่ดีๆกลายเป็นฆ่ากันซะได้ ปรับอารมณ์แทบไม่ทัน คนแต่งสุดยอดมากครับ

nobignosmall

sukray ruktum

เนื้อเรื่องสนุกมากครับแนวนักสืบ