ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน งานล้นคนบาง

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:56:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

choko13

ขอบคุณมากเลยครับ ติดตามมาหลายผลงาน
ส่วนตัวชอบแนวเรื่องนี้ที่สุดครับ
ยังไงก็จะติดตามต่อไปครับ
สุดยอดเลยครับ

jjhj1988

ถ้าจากที่สาวๆ พูดกันในลิฟท์แสดงว่าที่ทำงานก็เหมือนจะมีปัญหาเรื่องผีสินะคับ
แต่ผีที่ทำงานจะส่งผลกับพระเอกเรายังไง แล้วจะเกี่ยวอะไรกับผีทีหอมั้ยยังเดาทางไม่ถูกจริงๆ

*เพิ่มเติม
สรุปว่าโดนรับน้องแต่แรกเลยนี่หว่า 5555+

mongk

เจอที่ทำงานที่ทำวันแรก ดูแล้วเหมือนกับว่า เจ้าของเพิ่งจะเสียชีวิตนะ

yumer

เริ่มจะมันแล้วไงครับ จัดต่อๆ ไปเอาให้หมดหอ ไปเลย

botsmans

ดวงจริงๆไปไหนก็เจอแต่เรื่องสยิว สิงไปเรื่อยก็ได้ ชักสนใจแล้วดิ อิอิ

ff2551

เสียวหลายต่อจริง ๆ ทั้งเสียงจริง เสียวสยอง

ifrost17

mvkn77

ผีสาวชอบเสียว ว้าวๆ เพลินเลยนะนายชาติ

Wheel of Fortune

ทีแรกนึกว่าแปลงร่าง แต่นี่สิงร่างได้แบบนี้ ก็มันส์หล่ะสิ

knottmild

สมหวัง สามชาย

ฉากเอาคนดูแลหออ่านแล้วเสียวมากครับ

MAC

สงสัยน้องชาติจะได้เมียผีหลายตนแน่เลยอย่าได้บ้างฮิๆๆ(แต่ต้องมาแบบสวยๆนะครับ) ::Shy::

BSZ

เข้าสิงคนที่ทำงานด้วยน่าจะสนุกนะครับเรื่องยามก็น่าสนใจว่ามีอะไร

helloha

ขอบคุณมากครับเป็นอีกเรื่องที่น่าติดตามมากครับ งานนี้เรื่องเข้าสิงยิ่งน่าติตามว่าใครจะเป็นนางเองคนต่อไป เป็นกำลังใจครับ

Madzchat

งานครีเอทมาอีกแล้ว ขอบคุณมากๆครับ