ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Coonelius] Moshimo Jikan ga Tomattara ถ้าคุณหยุดเวลาได้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 27, 2018, 07:58:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chocolaze

::HeyHey:: จะฆ่าตัวตายดันได้ของดีซะงั้น ลุงจัดเด็กกลางถนนเลย แต่ว่าแนวนี้เป็นavก็สนุกน่ะ แปลกๆ แต่ในหนังเป็นนาฬิกาหยุดเวลา

etracker

ผมชอบแนวหยุดเวลานะครับ แต่เจออันนี้เข้าไปก็เด็กเหลือเกิน แต่ก็พอได้อยู่ครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ นานๆ ผมจะเข้ามาห้องการ์ตูนทีนึง เพราะไม่ค่อยได้อ่านการ์ตูนเท่าไหร่ ยังไงก็ขอบคุณมากนะครับ เพราะแต่ละเรื่องกว่าจะแปลได้ไม่ใช่ง่ายๆ จริงๆ ยอมรับนับถือใจเลยครับที่แปลมาให้อ่าน

แมงโก้ส้นตีน

ดูจากปกเรื่องรอต่อคิวแล้ว กินเด็กกันยาวๆ เลย แถมพระเอกไม่ได้มีแค่ตาแก่นั่นคนเดียวด้วยสินะ

maxzader

::Sweat::  เยอะจัดเลยขอจองไว้อ่านเรื้อยๆแล้วกันครับ แนวโลลิก็พอได้แต่ผมชอบ ntr มากกว่า  ::Grimace::

funfuen

ช่องแรกนึกว่าภาพถ่าย เอะรึภาพถ่าย
เสพอิ้งมานานพึ่งรู้ว่ามีเยอะขนาดนี้
ติดตามยาวๆเลย

bobbies winson

หยุดเวลาหาเด็กๆได้แบบนี้
คงได้สนุกกันยาวๆแน่ๆลุงสุดหื่น

TanukiKen

ซีรีย์ยาวแบบนี้ขอให้จบดีเถอะ
ลุงนี่มันคือกูในเวอร์ชั่นอ้วนเลยนี้หว่า เสียดายที่ไม่เก็บมาเป็นคู่ใจซักคน

อ่าวไม่ได้มีแค่คนเดียวหรอเนี้ย

nano1234

เป็นลุงหื่นสายโลลิตัวจริงเสียงจริงเลยแบบนี้ 

psdam

จะสงสารสาวๆโลลิหรือจะอิจฉาตาลุงดี แล้วลุงหน้าตาแม่งอย่างหื่น เด็ดสุดตรงคำบรรยายมีเล่นคำด้วย ขอบคุณมากครับ

pond7747

แนวนี้หายไปนานมาทีเป็นโหล 555 ขอติดตามไปเรื่อยๆครับ

doxswing

ลุงคนนี้สายโลลิเหรอ หยุดเวลาได้ทั้งที น่าจะไปซั่มไอดอล ดาราที่สวยๆหรือคุณครูสายแว่นก็ยังดี

takking1234

zerost

ลุงนี้เป็นสายโลลิตัวจริง ว่าแต่วิชานี้สามารถถ่ายทอดได้เปล่า

satapana

หยุดเวลาแล้วมันดีอย่างนี้ พระเอกนิอดกลั้นมาทั้งชีวิตวันนี้ได่ปลดปล่อยละ (แล้วเรื่องที่ดองไว้ละท่านคร๊าบบบ)

Rider V3

แนวลุงหื่น และโลลิ นี้แถมหยุดเวลา เพื่อจัดชิงนี้ ถือว่าเด็ดจริงๆ