ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Coonelius] Moshimo Jikan ga Tomattara ถ้าคุณหยุดเวลาได้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 27, 2018, 07:58:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปภาดา กิจ

poohjungz

l3elievE

ผมชอบแนวหยุดเวลาแบบนี้นะครับแต่เด็กไปนมเล็กไม่ใช่สเป๊คผมเลย

ขอบคุณครับ ::Thankyou::

nexyr18

notemaeb

wwssxx01

เป็นแนวที่ครบสูตร พลังหมี พลังหยุดเวลา แต่อ่านๆ ไปทำไมคิดว่าเรื่องได้กลิ่น bad end จังเลยน่าาาาาาา   ::Horror::

ชาบูพลังหมี และเทพหยุดเวลา 555

love love จ้า

pj762856

อิจฉาลุงแกจริงไ  แต่ที่ได้พลังมาทำเสียของ  ต้องล่อดารา  คุณหนูไฮโซ  

woranut kimsheang

ส่วนตัวชอบแนวโลลิอยู่แล้ว ยิ่งมาเจอแนวแฟนตาซีอย่างนี้ก็สนุกไปอีกแบบ ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านคนับ

siwapol55

ลุ้นตอนจบว่าสุดท้ายแล้ว ตาลุงจะได้ความสุขสมใจอยากตลอดรอดฝั่งไหม หรือ จะเจอดีอะไรบ้างอย่าง
ขอบคุณมากครับ

minni007

::Fighto:: ::Fighto:: ::Fighto:: ::Fighto:: ::Fighto:: ::Fighto::
ไอลุงนี้มันจะเมพไปแล้ว5555 บางทีถ้ามีพลังมาแบบนี้คงจะใช้หาตังอะผม5555

araidwa55

ตาลุงคนนี้ดวงดีอะไรขนาดนั้นได้พลังหยุดเวลา

bomberwing

ถ้ามีความสามารถหยุดเวลาได้จิงนะคับ
จะใช้ให้คุ้มค่าที่สุดเลย แต่ที่ลุงใช้มันก็โดนใจมากแล้วนะคับ

Yuh Heohah

หยุดเวลาได้แบบนี้ โลกทั้งมบเป็นของตาลุงเลย คิดแล้วเสียวแทน