ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR48] คุณไข่ ตอนที่1

เริ่มโดย เจตภูติ, พฤศจิกายน 27, 2018, 10:20:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

odoro

biggerz biggerz

swbkk

เนื้อเรื่องเยี่ยมเลยครับ แต่การบรรยายมันคล้ายกับดู AV ยุ่นแล้วแปลมาอีกที ไม่ลองเขียนบรรยากาศเป็นไทยๆหน่อยล่ะครับ อ่านแล้วจะฟินยิ่งกว่านี้ เพราะการพูดจาของคนเคยเป็นคู่ขากันมาแบบสุดๆขนาดนั้น มันไม่น่าจะใช้คำพูดแบบนี้น่ะครับ.....แค่ความเห็นส่วนตัวนะครับ  ให้เขียนเองก็ไม่เป็นหรอก....😂😂 เป็นแต่อ่าน 5 5 5

Jassy

paramedian

สมชาย สมหญิง

คุณไข่ของผมโดนของเก่าเข้าจนได้

riddled

คุณไข่ไวไฟมาก แบบนี้คงไม่จบแค่เดือนเดียวแล้วมั้ง

C-Master

ชื่อคุณไข่เนี่ย ทำเอาผมคิดไปไกลเลยนะครับบบ
ว่าจะไม่คิดอะไรกับน้องๆแล้วนะ เจอแบบนี้อดไม่ได้เลย 5555

ปิติ จิตกะพงษ์

คุณไข่ผู้ถูกกระทำกับความเสียวในอดีต แบบนี้เรื่องมันไม่จบง่ายๆแน่ต้องค่อยๆเพิ่มความเสียวสุขให้คุณไข่อย่างต่อเนื่องนะครับ หึๆๆอ่านแล้วอารมณ์ลื่นไหลเหมือนเนื้อเรื่องเลยคร้าบบบบบบ

deathhunter1

เหมือนผมเคยอ่าน โดจิน เนื้อเรื้อง ประมาณนี้ เลยครับ

Nat123

ขอบคุณครับ ชอบอ่านแนวนี้มาก รออ่านตอนที่ได้เปิดตอนแรกเลยครับ

kake08

น่าติดตามดีครับวางพล๊อตดีครับ

xxx559

mvkn77