ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอสาวไฮโซกับเด็กชายทั้งสาม ตอน 4 งานแต่ง

เริ่มโดย darkgiggs, พฤศจิกายน 29, 2018, 03:33:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

้hihi1112

place

เขียนบรรยายเหตุการณ์ได้ดีมากกครับนึกภาพออกเป็นฉากๆเลย เนื่อเรื่องออกมาเป็นแบบนี้ก็ลุ้นดีครับ ให้เด็กมันจีบ ตื่นเต้นดีว่าน้องบลูจะใจอ่อนและยินยอมให้เอาเองหรือไม่ มันตื่นเต้นกว่าโดนบังคับเยอะเลยครับ

zaaar65

喜欢读

ขอบคุณครับ
แตกในหมดทั้ง3คนหมอบลูจะรอดไหมเนี่ย

wiseman

BORO

Chinvadee Siribha

Kapi channel

โดนอีกแล้วน้องบลูแถมในงานแต่งด้วยนะคับเนี่ย

bullfight

ดูๆแล้วน่าจะมีคดีพลิกแน่นอน ปล.ที่แน่ๆเด็ก3คนกำไรล้วนๆฮ่าาา

pfrankz

สงสารบลู​ ถ้ารู้ความจริงจะเป็นยังไงเนี่ย

sun_307

ตกลงหมอวีชอบแนวให้เมียโดนรุม เลยใช้เด็กๆทั้ง 3 คนจัดการซะเลย

Jame®

น้องบลู ใจอ่อนกันน้องทั้งสามแล้ว คุณหมอวีจะใจน้องบลู หรือเปล่านา

พง ใจดี

หมอวีจะให้เมียโดนคนอื่นเอาอีกหรือเปล่า  เพื่อความสะใจของหมอวี

Settapong Pompon Pompon

รอติดตามตลอด รอบนี้มายาวขอบคุณมากครับ เสียวมากเสร็จเรียบร้อย