ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[doumou] Natsu to Hako รักร้อนตู้โทรศัพท์[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 13, 2018, 08:17:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chocolaze

::Ahh:: ติดในตู้อยุ่ดีๆจะกินกันซะงั้น
ระวังโดนแอบถ่ายไปโพสในโซลเซียลน่ะ ฮ่าๆ ว่าแต่ตู้มันใสไม่ใช่หรอ หืมมม

อะไรคือแรกๆเหมือนจะไม่ชอบอยุ่ดีๆ นี้อยากดูหอยชั้นมั้ย ฮ่าๆ

see2277

เล่นในที่แคบ ตู้กระจกกลางวันแบบนี้ร้อนแย่เลย

เม้นท์ไมถึง20เรืืองไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้Edit แสดงคคห.หลังอ่าน
แบน60วัน

Liftzthekop

เหตุการณ์มันชวนได้เสียจริงๆนะ

โอ้ย มันพีคตรงเห็นเป็นชะมดนี่ล่ะ 5555

nuinoinaja

nuinoinaja

suttipong boonpratuhang

::Evil:: ::Evil:: ::Evil:: ::Evil:: ::Evil::  ขอบคุณ

เม้นท์มักง่าย/ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน365วัน

ตามนี้นะ

โครตซ่อนรูปเลยนะ ผู้หญิงอ่ะ จากภายนอกนมเล็ก ภายในใหญ่

ถ้าต่อกันอีกก็คงไม่ได้ออกตู้โทรศัพท์แล้วละ ::HoHo::

lordofthetwo

อ่ะเหื้อ เด็กน้อยชนบทวัยใส ติดในตู้โทรศัพท์ไม่ทันไรก็จะล่อกันซะงั้น
ร้อนจะตายชัก มีอารมณ์ได้ไงวะ 555

อ้าว ไม่ปีนหาทางเปิดแล้วเหรอ อย่างนี้สนุกกว่าสินะ ฮ่าาา

manity

จะจบยังไงในตู้

ไม่เคยเมนท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา/ไม่ได้Edit หลังอ่าน
แบน180วัน

deknoi01

อิจไอหนุ่มจิงๆๆ

ไม่เคยเมนท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา/ไม่ได้Edit หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน270วัน

ao123

นอกจากระเบียงแล้ว ในตู้โทรศัพท์ก้อได้ครับ
**
เด็กๆติดใจ ต้องต่อหลายรอบ ลืมคิดหาทางออกเลย

bigboy001

::Crying:: หุ่นแบบนี้เป็นผม ผมก็เยไม่เหลือคาตู้แน่นอนครับ  ::Crying:: อดอิจฉาไอหนุ่มไม่ได้จริงๆนะ ::Crying::

EDIT ว่าแล้วเด็กวัยรุ่นเอาไวจบไว สาวยังไม่ทันเสร็จตัวกระตุกหลายๆรอบเลย นี่แหละหนารีบเอารีบเสร็จ แต่คิดว่าทั้งคู่น่าจะติดใจกันอยู่นะ  ::Thinking::

worachat39

พระเอกนายไม่คิดบ้างหรอว่าตู้มันใสหนะถึงอาหารจะมาถึงตรงหน้า แต่นายควรอายบ้างนะ 555

ตอนหลังนางเอกนี่ดันยั่วเองซะงั้น กลายเป็นโชคดีไปเลยพระเอกเรา นางเอกตอนแรกที่ซึนๆหายไปไหนหมด

bramasole

โชคดีจริงๆ ไอหนูที่เอ็งพกตาข่ายมงคลมา บวกกับ อากาศร้อน แล้วตกลงเหงื่อรสชาติยังไง

จากลองจับกลายเป็นลองเสียบโอ๊ย หำตุงเลย ไอหนูเอ็งกลายเป็นผู้ใหญ่แล้วฮ่า ๆ

ensd-07

ประเมินแล้วน่าจะจัดกันในตู้โทรสับ แล้วเอาไปเอามาอรงหน่อยตู้เปิดได้ สบายตัวส่งกลับบ้าน

มีต่อรอบสอง