ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tokiwa Midori] Nepenthes [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 18, 2018, 06:31:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HBK

เรื่องนา่จะแบบ พระเอกสนใจรุ่นพี่ แต่ไม่กล้าซะที / รุ่นพี่ทนไม่ไหว ต้องเปิดเกมรุก

----------------------------
รุ่นพี่แค่พระเอกไม่ยอมจีบ ถึงขั้นเก็บกดทางเพศเลยเหรอ 5555 ตอนรุกก็รุกแบบ กระหายปานจะกลืนกิน / />
นางหน้าบูดแล้วน่ารักดี  ::GiveMe::

bunhelupu

ต่างคนต่างสนใจแต่ผญ.ทนไม่ไหวชิงรุกก่อนเลย จะจบยังไงน้อ

สุดท้ายก็ติดใจทั้งคู่ผช.ก็วินๆกันไป

Demon-Wolf

คิดว่าเป็๋นแนวนางเอกแอบชอบพระเอกแล้วยอมเสียตัวให้ ::Glad::

นั้นไงจัดมันทุกที่ที่มีเวลาเลย55+

shevchenko55

สรุปว่าใครชอบใครกันแน่เนี่ย ฮาๆ

syndromz

รุ่นพี่เปิดมาขนาดนี้แล้วก็เรียบร้อยสิครับ ถ้าพลิกมารุ่นน้องกลายเป็นทาสนี่ฮาเลยนะ

ชอบตอนรุ้นพี่จับพลิกนึกว่าเล่นมวยปล้ำ

sthanya

รุ่นพี่เข้าไปอยู่ในห้องสองต่อสอง เด๊่ยวได้โดนรุ่นน้องแน่ ๆ

MooOon

พระเอกปอดเกินไป เเต่เอาจริงๆ ผมก็เคยเห็นสาวชอบรุกใส่ ผช เเบบนี้นะ เหงบอกว่า ชอบ ดูน่ารัก เห้อๆ

ดูเเล้วน่าจะจบดี ดูๆไป รุ่นพี่จัดการเองหมดเลยหรือป่าว 555+

takking1234

กอดอย่างนี้ก็เข้าทางรุ่นน้องสิครับบบ

รุ่นพี่นี่ร้ายไม่เบาเลยนะ ถ้าเจอแบบนี้เผลอๆรุ่นน้องกลัว

กันตะ นะย

ผู้หญิงมาไม้นี้ ไม่น่าจะรอดเสร็จแน่นอนจะกี่น้ำเท่านั้นเอง

Ramirest

แอบมองจนสาวเจ้าตามมาขนาดนี้ ดวงดีจริงๆนะ 555

คบกันง่ายๆเลยแฮะ สาวเจ้าเดินเกมเองเลย รุกหนักสุดๆ อิอิ

infinityex

สายลุยไม่คุยให้เสียเวลาสินะ

แฮปปี้เอนดิ้งจัดๆ

Zodicark

อย่างนี้เค้าเรียก ทอดสะพานแบบไหม้เกรียมแล้วนะหลายรอบแล้ว ::Crying:: ::Crying::

Edit เหนือความคาดหมายก็ความหื่นของ นางเอกนี้แหละจัดเกิ๊น

DarKSiDeIID

รุ่นพี่มาแผนนี้เลย แต่อย่างว่าล่ะ ล่ะอ่อนก็ต้องใช้แผนนี้ล่ะ เหมาะ

รุ่นพี่มาถูกทาง แล้วล่ะครับ รุกๆๆๆๆๆ เข้าไป

Flowswitch

อื้ม นานๆทีจะเห็นนางเอกเป็นฝ่ายรุก อยู่ในห้องอย่างนั้นเหลืออะไรละครับ มีซั่มติงแน่นอน เผลอๆจนจบพระเอกก็ไม่รู้ด้วยซ้ำมั้งว่ามันเป็นแผนนาง55

โหยเรื่องนี้นางเอกมาดีอะ งัดไม้แข็งตั้งแต่ต้นเกมส์ยันหน้าสุดท้าย 55

thai4id

พระเอกเรานี่ ช่างบื้อได้ใจจริงๆ ต้องให้ผู้หญิงเป็นฝ่ายรุกเหรอเนี่ย

โดนจัดเต็มซะขนาดนั้น 55 คงอิ่มอีกหลายวัน
อะไรๆ ก็กู