ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกิดขึ้นได้ไง by NeaKree <ย้ายมาจากเว็บเว็บนึง>

เริ่มโดย Kolo Olo, ธันวาคม 23, 2018, 01:41:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

voice003

dibiase

มีเรื่องให้ติดตามเพิ่มอีกเรื่อง เพลินดีคนับ

Helmqwerty

phantom31582

การเขียนบรรยายเนื้อเรื่องเข้าใจว่ายดีครับ บางจุดชื่อตัวละครผิดนิดหน่อย
โดยรวมแล้วดีครับ

ืnininunu

ชอบเรื่องแนวนี้ครับสนุกดี มาตามให้ลุ้นตลอด

t2222t2000

จะมีบทสวิงหมู่หรือเปล่าเนี่ย ต้องลุ้นเลย

shadowfier

โอกาสมาถึงที่ก็จัดการคนข้างๆไปเลยแลกกันดู

a1223

tripplet

อ่านแล้วชวนติดตามมากคับ. ยิ่งบอกว่ามี 25 ตอน ยิ่งตาลุกเลยคับ จะได้อ่านกันต่อเนื่อง. ขอบคุณไรต์นะคับ

AssSin01