ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Konoshiro Shinko] Konyoku Erotenburoออนเซ็นรวมกลางแจ้งชวนเสียว[แปลไทย By HypN♥]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 25, 2018, 08:08:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fu.soo

เสร็จแน่นอน ต่อไปก็ติดใจ  ::Glad::
แผนลวงสำเร็จ ขอบคุณเพื่อนรัก ::Thankyou::

แปลให้อ่านฟรีๆ ก็ให้เม้นท์ให้มันยาวกว่านี้เป็นเรื่องเป็นราวกว่านี้นะ ไม่งั้นครั้งหน้าจะไม่อนุโลม

so42389

2สาว2หนุ่ม...อืม!!! ผมว่าดูทรงแล้ว ไอ้หนุ่ม2คนนั้นเสร็จแน่ๆ  เนื้อเรื่องแบบนี้ทีไร ผู้หญิงมักจะเปิดก่อนได้เปรียบ

Edit : อ้าวเฮ้ย ไม่เหมือนที่คุยกันไว้นี่หว่า...เป็นแฟนกันแล้วคู่นึง 
         Good Job เพื่อนรักวางแผนให้คยกัน

jachal

จับคู่กันลงตัวแบบนี้ ได้เสียวกันแน่ ::Shower::

โดนเพื่อนที่ทำงานจัดฉากแบบนี้ ต่อไปคงมีเสียวกว่านี้

Tanatos

อยากให้มีบ่อรวมกับสาวๆแบบนี้บ้างจังเลย

Edit สุดท้ายพลิกลอตแหะ ไม่ใช่บ่อรวมจริงๆ มีเพื่อนดีจริงๆ 5555 ต่อไปน่าจะ 4p

B&B

รุ่นพี่หัวนมบอดละเอ่อ ส่วนอาโออิเหมือนเป็นคนสองบุคลิกนะ ตอนเมาเป็นอีกคน พอส่างเมาเป็นสาวขี้อายทันที น่ารักกกก

อาโออิพอเรื่องธรรมดา ดูเป็นสาวเกล แต่พอเรื่องหื่น กลายเป็นคนขี้อาจทันที อืมๆ

หลังจากโม้กให้เสร็จก็... เซ็กส์หมู่แน่ๆ ตอบจบคงคู่กันแหละ ตามแบบฉบับโดจินทั่วไป

แต่ที่สงสัยคือ คนอื่นละ กำ ลัง ทำ อะ ไร อยู่ น่าาา อิอิ

Σ (゚Д゚;)Σ (゚Д゚;)Σ (゚Д゚;)

เฮ้ยๆๆ ก็ถึงว่าทำไม ถึงยอมให้ดูง่ายจัง ที่แท้ก็เป็นแฟนกันแล้ว ก็นะ ถ้าไม่ใช่แฟนกันคงสภาพไม่ต่างจากคู่พระเอกแหละน่าา หรือไม่พวกนางก็พาขึ้นครูให้

เย้!! ตอบถูกละ อิอิ

มีเพื่อนอย่างนี้ดีหลาย อย่างแรกได้เห็นของแฟนเพื่อน สองได้แฟน สามได้เห็นเทคนิคของเพื่อน แค่เนี่ยแหละ แต่ถ้าให้เลือกว่ามีหรือไม่ ขอไม่ดีกว่า เนื่องจากมันเห็นของแฟนเรา ไม่ยอมหรอกโว้ยยย ของใครๆ ก็รัก ก็หวง

คู่นี้น่ารักอยู่น่าา ชอบๆ

สุดท้ายก็ไม่รู้ว่าคนอื่นทำอะไรกันอยู่ คงไม่ต่างจาก 4 คนนี้แหละน่าา

ขอบคุณครับ

♧ §têvêιηώ ♧

ถอันนี้มีสลับคู่กันรึเปล่าครับ คิดแล้วฟินนน

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน60วัน

kenata

ครบคู่ พอดี จัดไปเลย เสร็จจากบ่อน้ำ แล้วไปต่อในห้อง ให้ถึงเช้าไปเลยน้า ไหนๆ ก็ไปเที่ยวทั้งที

edit : แหม มีเพื่อนดี ก็งี้ แหล่ะ ทำให้สมหวัง แต่อย่ามา NTR ทีหลังล่ะ

suttipong boonpratuang1

แผนของเพื่อนนางเอกกับเพื่อนพระเอกแน่นอนนน ::YehYeh::

ตรงตามแผน ต้องขอบคุณเพื่อนนะเนี่ย  ::JubuJubu::

treerasitnut

รุ่นพี่เหมือนอ่อยอยุ่แล้ว ตอนเอานมมาโดน55 ละยังตามมาในห้องอาบน้ำอีก55 ตอนจบผมอยากให้สวิ้งมั่วเลย จะฟินมาครับ

อ่าวไม่มีสลับคู่ แอบเซ็งนิดน่อยครับ55 ::Evil:: แต่โดยรวมสนุกมากครับ ภาพสวยจริงๆ

PaulA

คู่ลงตัว สุดท้ายต้องมีสวิงแน่ๆเลยครับ

ผมอุตส่าหวังไว้ว่าต้องมีสวิงนิดหน่อย กลับกลายเป็นแผนซะงั้น

Abbasooon m.

โดจิน บ่อน้ำพุร้อนมันต้อง บ่อรวมนี้แหละ อ่านกี่ครั้งก็ฟิน

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน60วัน

timeai

รุ่นพี่อาโออิก็ชอบรุ่นน้องอยู่แล้วปะครับ แต่ไม่กล้าแสดงความรุ้สึกต่อกัน เพื่อนๆเลยช่วยกันสุดท้ายเลยได้กัน  ::Bloody::

อั้ยยะใกล้เคียงครับผม สุดท้ายได้กันจริงๆ ความรักแฮปปี้ มีเพื่อนดีจริงๆครับ ::DookDig::

climaxz

โชคดีจริงนะ หลังๆ จะมีมาเพิ่มอีกมั้ยเนี่ย

edit : นึกว่าจะมีมาอีกซักคู่สองคู่ เสียดาย ๆ แต่ก็เป็นแผนแบบที่คิดไว้

trong5171

จะจบแบบมีแลกคู่มั้ยนะ

/>

Tunpia NorHor

มาแนวนี้คงไม่มีการแลกคู่กันใช่ไหมเนี้ยถ้ามีคงปวดตับหน้าดูภาพแนวใส่ๆแบบนี้

edมาแนวใส่ๆมีเพื่อนช่วยดันซะงั้นอยากมีเพื่อนอย่างงี้บ้างวุ้ยทุ่มสุดตัวจริงๆ