ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คลิปเสียง ใครกับใครลองฟังเอง(งานผมเอง)

เริ่มโดย Prof.CoreX, ธันวาคม 28, 2018, 11:04:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

radeon26

thawatpol

ได้ยินประมานว่าผัว....ใหญ่มากนี่แหละ

แต่ถึงขนาดสาวบอกว่าใช้KYยังเสียวขนาดนี้ แสดงว่าต้องไซด์เบ่อเริ่มแน่นอน ::HoHo::

Prof.CoreX

อ้างจาก: absolteone เมื่อ ธันวาคม 29, 2018, 12:24:00 หลังเที่ยง
เรียกว่าอาจารย์รึเปล่าครับ ถ้าฟังไม่ผิด ร้ายกาจคาชุดแน่นวล

ใช่ครับ คาชุด
ช่องทางผลงานทั้งหมดของผมครับ

Prof.CoreX

อ้างจาก: yakusa98 เมื่อ ธันวาคม 29, 2018, 11:56:22 หลังเที่ยง
เหมือนได้ยินบอกว่า นี่ขนาดเข้าแค่นิดเดียวยังขนาดนี้ แปลว่าของท่านต้องใหญ่มาก ๆ แน่เลย

ยาว7รอบวง6 ถุง56ครับ

Prof.CoreX

อ้างจาก: xjohn เมื่อ ธันวาคม 30, 2018, 11:17:42 หลังเที่ยง
ตั้งอัดวีดีโอไว้ แบบบนหัวเตียง หรือที่ลับๆแบบไม่ให้รู้ จะได้อารมย์อีกแบบนะครับ ผมเคยทำ มาดูอีกที ได้อารมย์สุดๆเลย

อันนี้ก็วางหัวเตียง

splived

แค่เสียงก็สุดๆแล้วครับ แต่อยากเห็นภาพด้วยจะเป็นพระคุณ

LenGz

แค่ฟังเสียงก็ตื่นเต้นแล้วครับท่าน ใหญ่จนน้องร้องเลยทีเดียว

amfinethank

กระทู้นี้ผ่านไม่ได้ เลยต้องมาตอบขอลองฟังครับ

skas999

น้องน่ารักมากๆเลยครับ แค่ฟังเสียงก็รู้เลย ว่าแต่น้องคงไม่ค่อยไดสัมผัสของใหญ่ยาวป่าวเนี้ย ร้องขนาดนี้

searat2523

แค่ฟังเสียงยังเสียวตามเลยครับ  ถ้าได้ดูคลิปด้วยสงสัยแตกคามือแน่ๆ

black kite

สุดยอด ฟังแล้วเสียวแทนเลยครับ คงเจอของใหญ่เข้าให้แล้ว