ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกิดขึ้นได้ไง 5

เริ่มโดย Kolo Olo, ธันวาคม 28, 2018, 09:39:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากถามตรงๆว่า เชื่อมั้ยว่าเรื่องที่เขียนคือเรื่องจริง

เชื่อ 100%
ค่อนข้างเชื่อ 80%
ไม่ค่อยเชื่อ 20%
ไม่เชื่อเลย 0%

hamakuka

รักแบล็คเมล์ตัวยงเลยนะ ระวังไว้ๆ

Wanchai Sintuwong

กี้จะโดนเน เปิดซิง รึว่า จะโดนคนอื่นรุมก่อนวะเนี่ย

diamond1

อยู่2ต่อ2 แล้วจัดน้องกี๊ได้เลย

alasangel

เนื้อเรื่องก็ดูอิงจากความจริงได้อยู่นะครับ แต่อยากรู้จังหวะว่าจะเปิดซิงกี๊ยังไงสุดๆแล้ว

××Mon××

ห้าตอนล่ะยังไม่ได้เปิดซิงน้องกี๊ซักที่ ลุ้นจนเมื่อยตาล่ะ 5555

Sawat Songprasop

เนดูกล้าๆกลัวๆอย่างไงไม่รู้ ไม่ยอมรุกกี้ซะที สาวก็ยอมโอนอ่อนผ่อนตามแล้ว ชักช้าแบบนี้ อาจจะเสียใจตอนหลังนะ ถ้ากี้โดนคนอื่นคว้าไปกินซะก่อน

boom00

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ ภาษาอ่านง่าย ต่อเนื่องดี ครับ

Plazx

savana911

ดูจากชื่อเรื่อง เรื่องที่ถือว่าเกิดขึ้นได้ไง อาจจะเป็นถึงขั้นแลกคู่หรือสวิง น้องกี้จะรับได้ไหมครับ

zamakarn

ผมเลือกโหวต 20 % นะแต่ว่าในใจคิดว่า 80% แหละ เพราะอยากให้กี้เสร็จธีด้วย ไม่กะคนอื่นๆ อีก 55 ผิดเปล่าเนี้ยความคิดแบบนี้

medsay

::Angry:: ระวังกี้เอาเก้าอี้ฟาดนะ ถ้ารู้ว่าไปกินนมถั่วเหลือง (ซอยมิ้ล )อะ กลัวมุกแป๊กจัง 555

munkza

เมียมีก้เอาเมียสิเพ้ย เอาเมียเก่าทำไม

Yuttana Qwertyui

Summermay

ตอนนี้ยังไม่ค่อยลุ้นกี๊กับเน ที่อยากลุ้นคือธีกับเนรุมน้องมิ้ลนี่แหละ เมื่อไหร่นะะะ

wink

ลุ้นๆเมื่อไหร่ได้กันอิอิ