ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 1 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 30, 2018, 10:54:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boran Mark

เปิดมานี้ ญ แต่ละคนหุ่นน่ฟัดทั้งนั้น ว่าแต่เพื่อนนางเอกเนี้ยะ แนะนำเกินพอดีหรือปล่าว

intanianoi

สงสัยจะโดนเพื่อนนางเอกจัดซะก่อนนิ
Edit : โดนเพื่อนนางเอกซั่มจริงๆด้วย แต่เงื่อนไขที่จะคบเป็นแฟนนี่ กว่าจะได้กับนางเอก คงจะได้กับหญิงอีกหลายนาง

worami srisrika

d9l3l2

อ่านช่องแนะนำตัวละคร พระเอกได้หมดสินะ
ว่าแต่ไอรสนิยมแปลกๆมันคืออะไร::Hmmm::

Edit หน้า่ตาประธานบงบอกถึงความชิบหายของพระเอก

guzzpai

พระเอกเราจะโดนเพื่อนเปิดซิงก่อนเลยเหรอเนี่ย

เห้ยเดี๋ยวๆๆๆๆ แบบนี้ก็ได้เหรอ? จะว่าโชคดีหรือโชคร้ายดีวะเนี่ย

Gunitle

ชื่อเรื่องมันแปลกๆนะครับ ผมว่าต้องมีอะไรเกี่ยวข้องแน่ แต่ว่าตอนนี้พระเอกไม่รอดยัยผมทองนี่แน่นอน 5555 ขออ่านต่อเลยแล้วกันนะครับ

*edit หึหึ ความมันส์กำลังบังเกิด ว่าแล้วชื่อเรื่องต้องมีอะไรแปลกๆ มันอย่างนี้นี้เอง555 อยากอ่านจนจบรวดเดียวเลยครับผม 55555 ปีใหม่นี้มีความสุขนะครับท่านคาร์เทอร์

grigori00

รสนิยมแปลกๆของนางเอกมันคืออะไรกัน แล้วพระเอกจะได้เปิดซิงหรือไม่ โอ้ช่างน่าติดตาม แต่เดาๆดูแล้วเกริ่นมาถึงชมรมหญิงล้วนแบบนี้ ฮาเล็มฟอมแบบนี้ พระเอกต้องฟาดเรียบแหงมๆ
เฮือกหักมุมดังเช่นหัวทู้จริงๆด้วย ตัวอย่างตอนต่อไปก็น่าอ่านสุดๆ จัดมายาวๆเลยฮะ
นานๆทีเปลี่ยนแนวบ้างก็ดีจริงๆครับ ฮ่าๆ เนื้อเรื่องน่าสนุกดีนะครับเรื่องนี้ ติดตามต่อปายยย

emotionohm1

สาวๆในสภานักเรียนไม่น่ารอด เสร็จพระเอกหมดแน่นอน

แต่ผมรอ อาจารกินโจวนะ  ::DookDig:: ::DookDig::

edcba

ดูจากการแนะนำตัวละคร น่าจะมีการซั่มหมดทุกคน พระเอกเรา

โอ้ ผิดคาดแหะ กลายเป็นนางเอก (หรือเปล่า) ที่คาดไม่ถึงจริงๆ แต่คงได้ซั่มหมดโรงเรียนแทน 555

carman

แบบนี้น่าจะสนุก จะช่วยยังไงบ้างน่า

555 แบบนี้ก็มีด้วย รสนิยมแปลกมากเลย แบบนี้

xonly-1790

ผมว่าประธานแมร่งเขินเลยไม่กล้ารับเป็นแฟน แต่ที่แน่ๆมึงเสียซิงแน่นอน!!!

เหอๆโรคจิตทั้งแก๊งแน่นอน!!

hayato

นางเอกเป็นsm แน่เลย แต่พระเอกคงจะฟาดสาวทั้งหมดก่อน นางเอกเป็นนสุดท้าย
edit ไม่ใช่smแหะ แต่เป็นแก๊งโรคจิตแทน

bloodycat

neon.sutiwat

::Dribbling:: สอนผมด้วยครับรุ่นพี่ มอบความมั่นใจให้พระเอกเลย

อภิชาติ บูรณะ

::Reader::ดูทรง รสนิยมประธานน่าจะชอบสวิงแน่เลย เพื่อนสนิทรู้ใจเลยมาสอนงานให้ก่อน
Edit ทึ่แท้ก็ชอบกินน้ำว่าว แต่อยากเห็นตอนล่ออาจารย์