ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inue Shinsuke] Caged Hawk เจ้าหญิงในซ่อง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 31, 2018, 07:54:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hermit312

ชอบแนวล้างแค้น คุณหนูอยู่แล้วด้วยสิ จะโดนแค่ไหนก้อไม่รู้
ตัวเล็กดุ้นใหญ่ 5555 สมแล้วที่เป็นคุณหนู รู้จักเปลี่ยนจากเสียเปรียบเป็นได้เปรียบ

ken yamada

ขออ่านก่อนนะ สายDark ผมต้องไม่พลาด

เอิ่มจบสั้นๆเลยแฮ่ะ แบบว่าคนใช้มาแก้แค้นเจ้าหญิง แต่อีเจ้าหญิงมาเหนือกว่า ใช้มารยา+เรือนร่างแก้แค้นแบบโหดซะด้วย

jao123

คุณหนูจะใช้ร่างกายมาแก้แค้นหนือติดใจไปเลยนะ

rasta

ซวยจิงคุณหนูถึงเวลาโดนเอาคืนเเล้วดิ หยิ่งนักก้อต้องซวยอย่างนี้ล่ะ

อ่านจบกลายเป็นไอ้สี่ตัวนี่ซวยซะเอง คุณหนูนี่น่ากลัวว่ะ

ragkaman237

ตอนแรกดูเหมือนหยิ่งๆ แค่สุดท้ายก้อต้องยอม ดาร์คจริงๆคับ

konisuba aw

มาสะแนวดาร์กเลย ไม่รอดแน่แบบนี้ มีเหตุให้ไม่ต้องสงสารเต็มเลยนะ นางเอกของเรื่อง

ยาวไปเหมาๆทั้งวัน จะจบแบบไหนละเนี่ย

edit:คุณหนูฉลาดมากครับ ใช้สิ่งที่มีเป็นเครื่องต่อรอง ยอมทุกวิถีทางจริงๆความแค้นนี้ โครตดาร์ก!!

syndromz

คุณหนูน่าจะฉลาดอยุ่นะ ไม่ยอมเสียเปรียบแน่ๆ ลูกสาวหัวหน้าแก๊งนี่

นั่นไงใช้ร่างกายตัวเอกให้เป็นประโยชน์ ไอ้4คนนั้นก็เกมไป

iso9001

มาทรงนี้น่าจะโดนจัดหนักจัดเต็ม แต่จะแก้เกมยังไง

เหมือนติดใจในการทำงาน บวกใช้ทุกอย่างที่มีให้เกิดประโยชน์

Rachata Dheva

ชอบแนวนี้แห่ะ โดนคนใช้เก่ารุมเนี่ย อิอิ

โห้ยขนาดอยู่ในว่องยังสร้างอำนาจได้อีกอ่ะ สุดยิดจริงๆ

onlynut

โดนจัดหนักแน่นอน

เนื้อเรื่องอ่อนไปหน่อย ไม่มีมิติเลย ไม่ได้เห็นการวางแผนหรือความสามารถอะไรของนางเอกเลย  อยู่ๆก็ตัดจบ  จัดการ4คนเรียบร้อย   ::Waiting::

Maieak

เริ่มมีความ ดาร์ก หละ โดยคนใช้ตัวเองเอา คงเจ็บใจน่าดู

Edit ตอบจบสวยเลย โหดจริงๆ

8natto8

เสียวมากๆ เลย ยิ่งถึงตอนจบยิ่งน่าติดตาม

pj762856

jaeb700

::Waiting::แนวนี้ขอให้เรื่องนี้เปนแบบสุดๆจริงนะครับ