ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Aoki Kanji] Gekiteki na Fuufu | Dramatic Couple [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มกราคม 01, 2019, 12:03:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

เรื่องแบบนี้น่าจะคุยกันตั้งนานละนะเพิ่งจะมสเปิดอกคุยกัน แต่การเสียบรูผิดนี่ก็ยังไงอยู่นะ

neosmith

ผู้หญิงมักชอบเป็นฝ่ายที่รองรับความรุนแรงอยู่แล้ว  ::HeyHey:: ::HeyHey::

glaciar

ถ้ารู้ว่าขี้เงี่ยนขนานนี้ บอกมาตั้งแต่แรกก็จบแล้ว
จะได้ัจัดหนักจัดเต็มให้แม่คุณ  ::Glad::

jachal

หลังจากเล่นเสียวกัน ก้อรักกันแล้ว

ปภาดา กิจ

exsoldier

ซั่มกันแบบ ปากทับถมกัน 55555   แม่ง แทนที่จะ อารมขึ้น กลับฮาซะงั้น

mr_animalz

CoolNook Thangsakul

สมใจกันอยากกันทั้งคู่แล้วนะ เหอะๆ ฮีโร่กับบอสของเหล่าร้าย ก็เข้ากันดีนะ

kingkong36

สับสนไปหมดตกลงมันเป็นฮีโร่กับปีศาจจริงๆใช่ไหม แถวเรื่องยังออกฮาอีกสนุกดีครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army

Darktaker

ให้มันได้ยังงี่ซิ เรื่องมันดูแนวฮีโร่ๆหน่อยๆแต่อารมณ์ได้เลยแบบนี้

akasaboy

เป็นคู่รักที่มีการบอกรักด้วยวิธีแปลก ๆ แฮะ แบบนี้สนุกสนานแน่นอน
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

worachat39

ทำไมทั้ง2คนดูจะเมากาวกันแฮะ จริงๆแล้วมันอาจเป็นแผนของภรรยาก็ได้นะครับที่ล่อสามีให้ทำการบ้านหน่อย

siwapeeza

อ่านไปฮาไป 555 เล่นใหญ่กันจริงๆ จัดๆกันแต่แรกก็จบละ