ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 01, 2019, 11:11:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kapomman

โอ้ สาวเจ้าเริ่มมีของเล่นมาประกอบการแสดงแล้ววุ๊ย
เดาว่าตอนจบของเรื่องนี้ เพื่อนมันก็แต่งกับใครซักคนในบ้านนี้แล้วกินทั้งหมด(?)(รวมตัวน้องด้วยไหมนี่ - -.)

Kott

พี่ยูอิจะไปร่วมด้วยไหมละนั่นน

โอ้ว นั้นไง ตอนต่อไปจะควบสองเลยรึป่าวเนี่ย

ensd-07

เอาพี่อีกคนมาให้ะอีกคนยอมมาโดนเอา บันเทิงละครับ สรุดโดนเอาหมดสองคน

สุดท้ายกลายเป็นติดเซ๊กทั้งสองคนพี่สาวคนสวย

siwapol55

ยิ่งอ่านยิ่งอยากรู้จริงๆว่าสุดท้ายแล้ว เรื่องนี้มันจะไปจบลงที่ตรงไหน น่าติดตามจริงๆ
ขอบคุณมากครับ
เดาจากตอนนี้ คงไม่เกิน 2 ตอนน่าจะถึงตอนจบแล้ว อยากรู้เนื้อเรื่องต่อไปแล้ว

chai1989

เพิ่งมาอ่านนะครับ ขอติดตามเรื่อยๆก่อน ยังไม่เข้าใจเนื้อเรื่องเท่าไหร่

skas999

เคยอ่านตอนแรก พี่มาริโดนแบล็คเมย์ พอหลังๆมากลายเป็นสาวติดเซ็กซะงั้น คนน้องคงไม่รอดมั้งเนี้ย

มา edit ว่าแล้วเชียว ลีลาดีขนาดนี้ มีแต่สาวติดใจ สงสารคนน้องเลย

ในชีวิตจริงคงน่าเศร้ามากๆ อีกสักพัก แซนวิซต้องมาแน่ๆ

galatoz14

อือหือ ใหญ่ทั้งบ้าน พี่สาวที่ติดเซ็ก แล้วน้องสาวจะรอดไหมละงานนี้

สุดท้ายไม่รอด เสนอตัวเองด้วย แล้วดูท่าคงจะอีกยาวๆเลยงานนี้

zetsuki

โยอิจิ.ฮิ

ดูละตอนที่5น่าจะออก2คนพร้อมกันต่อหน้าน้องมันแน่

มณเทียร น

สงสัยยุอิจะไม่รอดซะละมั้ง
โหลดหนังมาดูละครับ เหมือนตอนแรกเป๊ะๆ อิจฉาทาคาชิได้สองคนเลย ตอนหน้าอาจมี 2รุม1

AIMOO KUNG

คิดแล้วอิจฉาทาเคชิมันจริงๆๆเลยได้พี่สาวเพื่อนทรงโตไปครองเนี่ยอยากได้บ้างจัง ::Thankyou::

rit1403

ดูจากสภาพตอนนี้ คนน้องน่าจะไม่รอดแล้วล่ะ

หึๆ เสพติดตามพี่ไปซะแล้ว

DarKSiDeIID

พี่ใหญ่ไปไม่กลับล่ะ ต่อมาพี่รองจะรอดไหม

ไม่รอดแฮะ แถมเข้าอีหรอบเดิมอีก ตอนหน้าคงได้ 1 ต่อ 2

xnaja

ลืมแก้ไขหลังอ่าน กลับจะตอบอีกวันนึง โดนไปเดือนนึงซะแล้ว
ขอบคุณครับที่ปลด
ลืมแล้วว่าจะ edit อะไร