ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ashiomi Masato] Precious Memory [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มกราคม 08, 2019, 11:16:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegift52

อารายอ่าาาา ทีเมื่อก่อนเราก็เป็นแชมป์นะ ไม่เห็นได้อะไรอย่างนี้เลย อ่อ เราเป็นแชมป์ ต้องรอคนมาโค่นแชมป์ แต่ไม่มีใครทำได้ เวรกรรม  ::Orz::
.
อัยย่ะ แฮปปี้เอนดิ้ง น่ารักอ่ะ มีลูกด้วยกัน เป็นครอบครัวไปเลย แต่เพื่อนนางเอกนี่สิ จะกินเด็กหราาาา

kapomman

นี่ถ้ามันชนะไม่ได้ก่อนร้านปิดนี่จะเป็นยังไงหว่า

sthanya

ไม่ใช่ว่าตอนท้ายมิกะคือเจ้าของร้านน่ะ
จบแบบซึ้ง ๆ เอาไปเล่าให้ลูกหลานฟัง

xfreestylex

เจ้าของร้านคือใครฟะ ทำไมถึงเก็บเกมส์ไว้

xonly-809

ผมมีแฟนบอกแฟนว่าชนะแล้วขอซั่มนะ

mindza2212

ของรางวัลเกมส์ๆนี้ดีจริงๆเลย

แมงโก้ส้นตีน

::Elder::สาวแว่น สะบึม เก็บกดเซ็กส์ สุดยอด  ::HoHo::

ได้โอกาสแล้ว ก็เอาให้เต็มที่นะไอ้น้อง  ::DookDig::

ว่าแต่ ได้ทีสองคนเลยแหะ ร้ายไม่เบา

Hawaalaew

พระเอกพยายามมากแพ้หื่นตาแต่ยังสู้ต่อ เล่นเกมด้วยกันมาเป็นปีในที่สุดก็จะได้ซั่มกันสักที เกมนี่แค่ข้ออ้างสินะ

megazawa

ตบกันในเกม จัดต่อกันที่เตียง  ::Glad::

ddcc

ถอดแว่นทีเถอะคร้าบ ปล.แอดแปลงานอ.ท่านนี้อีกเถอะ ชอบมากๆ
ปล.คนนั้นก็เด็ดที่บอก สองคนนั้นได้กันซะทีสินะ อะไรนี่ละ

cking

คู่นี้น่ารักดีอ่ะ หวานๆ จีบผ่านเกม

niceanglev

คือไร ถ้าผู้ชายชนะ ผู้หญิงจะยอมเอาด้วย ? ก็อยากกันทั้งคู่ไม่ใช่หรา สารภาพรักไปก็จบแล้ว

DarKSiDeIID

เกมต่อไป ไปเล่นกันบนเตียงสินะ

Priceless

ไอหนุ่มนี่สปิริตมันได้ เป็นผมซั่มไปตั้งแต่ยอมอ่อนให้แล้ว

I2eI3oI2n D Ace

เกมส์เกี่ยวอะไรกันหว่า ไม่น่าเอามาอ้างเลยนะ

มีเล่าให้ลูกฟังด้วยแถมเก็บเกมส์ไว้อีก ชอบเล่นกันจริงๆ