ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt5

เริ่มโดย nato87, มกราคม 09, 2019, 10:16:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านมาถึงตอนนี้ คุณว่าในบรรดาเมียๆ ทั้ง 6 คนเนี่ย คุณว่าคนไหน "ลีลาเด็ด" ที่สุดครับ

ใบเฟิร์น เนตรชนก
52 (14.8%)
โดนัท ณิชา
11 (3.1%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
154 (43.9%)
นาถ นาถลดา
47 (13.4%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
79 (22.5%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
8 (2.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 351

wtanongsak

น้องนาถ นี้น่าจะร้ายขึ้นเรื่อยๆ ร้ายมากไปก็ไม่น่ารักเลย

navy868

saturn

ผมชอบโดนัท  หื่นแค่ไหนก็ปากแข็ง  ด่าไปเรื่อย  พอโดนเสียบก็เสร็จทุกที  บอกจะไปแต่ลงนั่งโซฟา  555

ดวงใจ คำแสงราช

pimmy121

โถ ดีแต่ปากนะโดนัท ทีแท้ก็อยากได้ลุงพลเหมือนๆคนอื่น 555 ขอให้ลุงพลจงมีแต่ความสุข ความเจริญในปีใหม่นี้

sdgundams

wuthikhai.dunk

jojosang

อยากให้เพิ่มตัวละครที่เป็นคู่แข่งลุงพล แบบมาไล่เก็บอาเรมแข่งกันอะไรแบบนี้

kapook6336

เมื่อไหร่จะถึงคิวหมอพลอยอีกที แว๊บๆก็ได้นะ

moshop

ตกลงแล้วทุกคนยอมลุงพลหมดเลย เพราะว่าติดใจรสสวาทลุงกันหมดแล้ว

มานะ มีสุข

ในบรรดาสามสาว น้องนาถใจถึงสุดๆแต่ใบเฟิร์น กับโดนัท ก็รักลุงพลไม่แพ้กัน สามัคคีชุมนุม แบบนี้ ลุงพลสุขสุดๆ

Emmy

ฮาเร็มลุงพลเริ่มก่อตัว ต่อไปจะเป็นเมียคนไหนหนอ

ssaa3112

เปอ ครับ