ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 3 อย่าแหย่มังกร

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 10, 2019, 12:24:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

A Space

สนุกดีครับ เหมือนยังเล่าเรื่องความเด่นของตัวพระเอกอยู่แต่ยังไม่เปิดประเด็นของเนื้อเรื่องเพราะยังไม่มีตัวร้ายที่ชัดเจน และยังมีความลับที่ยังไม่เปิดอีกเยอะน่าติดตามครับ

potaeds

น้องพลอยเด็กเสิร์ฟ ต้องเป็นลูกนายสกลที่ช่วยริวตอนเด็กแนะเลย แล้วทำไมต้องมาเป็นเด็กเสิร์ฟง่ะ

tidtook

เปิดฉากได้ลึกลับ ซับซ้อนดีครับ ตัวลัร หลากหลาย น่าติดตาม

Chamchoy Chareon

divadevil

แนวทางพระเอกหล่อฝีมือเทพ นางเอกตกอับแถมยังเป็นลูกผู้มีพระคุณในอดีตอีก งานนี้ฟินแน่นอน

yoyoman

อ่านสนุกทั้งบทเสียวบทบู๊เลยนะครับ พพระเอกมันเทพจริงๆ

aioros13

พลอยคือเพื่อนตอนงานวันเกิดใช่ไหม
ชิวิตน่าสงสารมาก

1a:bcd

sexy-boy

เนื้อเรื่องดีครับ ถึงหัดเขียน เป็นกำลังใจให้ครับ เพื่อให้ได้ผลงานดีๆ

เดช12341

พลอยคงจะปลื้มริวถ้ารู้ว่าเป็นคนช่วยให้รอดจากผู้ชายลวนลามได้

dwarf

ขอบคุณครับ..ริวหนุ่มในฝันของสาวหลายคน 

Chuarai

boymm

เนื้อเรื่องสนุกมากครับ อ่านเพลินเลยขอบคุณสำหรับผลงานดีๆนะครับ