ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tanishi] Saitai Shucchou เมียเพื่อน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 10, 2019, 06:30:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Addy04245

สรุปรุ่นพี่ ไม่รุ้ ฮ๋า ฮ่า สบายตัวละงานนี้

najazz

จริงๆแล้ว สามีสมรู้ร่วมคิด

อ้าวเฮ้ยยย ติดใจสุดๆไปเลย

AlaRBeDaY

จะเรียกแบล็กเมล์ดีรึเปล่า ดูเหมือนจะติดใจซะด้วย

ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน30วัน

carman

ตอบ น่าจะติดใจแล้วทำต่อไปเรือ่ยๆๆ

ว่าแล้วเชียวติดใจแน่ๆๆ แถมท้องด้วย สงสารสามีจริงๆๆเลย

LUX111

มีเพิ่อนแบบนี้จะดูแลให้อย่างดีเลย ทั้งผัวและเมียสุดสวยนี่

แบน30วัน

vigo

ถูกใส่ยาในแก้ว แล้วหา้มใจตัวเองไม่ไหวแถมมีอะไรข้างๆผัวอีกมันแน่ๆๆ

ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน90วัน

Ijssjao Asdgfur

คงโดนวางยางแล้วติดใจงอมแงมแน่ๆมาแนวนี้

edit:ตามที่คิดเลยติดใจ สงใสของผัวไมีใหญ่

godflower

เรื่องน่าติดตามมาก ชอบสไตล์แบบนี้ครับ

จบแบบได้อารมณ์ดีครับ ดูแลดีแค่ไหนก็สู้ลีลาดีไม่ได้ 

lososolo

จบแบบกลายเป็นเมียลับๆโดยที่สามีไม่รู้เรื่องอะไรเลย น่าจะท้องกับชู้ด้วย

และแล้วก็ท้องโตจนได้สามีผู้ไม่รู้เรื่องอะไรเลยได้ลูกฟรีไม่ต้องทำเอง

game2539

ตอนจบนางน่าจะติดใจจนท้องกับรุ่นน้องผัวนางแล้วผัวนางก็คงจะไม่รู้ว่าเด็กในท้องไม่ใช่ลูกตัวเองแน่นอน

Edit:ว่าแล้วเชียวสุดท้ายก็ต้องท้องแน่นอนถ้าเรื่องไหนNTRแล้วไม่ท้องก็ถือว่าNTRไม่สมบูรณ์

Gunitle

ยังไงก็ต้องกลายเป็นทาสควยแน่ๆ มาแนวนี้แล้ว พยามๆไม่อ่านคอมเมนต์ของท่านอื่นเลยนะ55555 งั้นขออ่านต่อแล้วกันนะครับ

สุดท้ายก็เป็นแบบที่คิด ntr เพระดันไปมีลูกกับชู้จนได้ เห้ออออ ขอบคุณมากนะครับผมท่านฮิปปปป เรื่องหน้าขอแนวรักโรแมนติคหน่อยนะครับ มาล้างตาบ้าง

5555maemoo

แนวเมียคนอื่นเนี่ยเยี่ยมจริงๆ ยิ่งถ้าผู้หญิงไม่เต็มใจ แบบโดนข่มขืน ไม่สมยอมหน่อยๆยิ่งดีครับ

แบน30วัน

penguinzz

ถ้า​มี​ ntr ก็​คง​ติด​ชู้​งอมแงมล่ะครับ
คิด​ว่า​ผู้​หญิง​คง​แอบ​มี​อะไร​กับชู้ต่อ
ไป​โดย​ที่สามีไม่รู้​เรื่อง​อะไร​เลย

Edited : หือ​เป็น​อย่าง​ที่​คิด​จริง​ๆ​ด้วย​ แต่​ไม่​คิด​ว่า​จะ​ท้อง​ด้วย​นะ​เนี่ย​ แรง​งงงงง

ohm2999

ลูกน้อนี่ดีจริงๆเลยช่วยลูกพี่ทุกอย่างไม่เว้นเรื่องบนเตียง

เอาไปเอามาติดใจเอาสดยิ่งกว่าเก่า(ซะแล้ว

No IsNot

สุดยอดดด

เม้นท์มักง่าย
แบนถาวร