ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 4 น้องฝนกับห้องแห่งความลับ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 10, 2019, 11:25:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wap5513

wap5513

ped444

มันดูแปลกๆ นะครับที่อยู่ๆ ริวก็จัดการฝนเลย น่าจะมีเหตุการณ์หรือความคิดความชอบอะไรในตัวฝนมากกว่านี้ จะดูดึงดูดสมจริงมากขึ้นครับ แล้วก็มีคำผิดเล็กน้อยครับ

กลายเป๋นสาวจิ๊นไป 55555

Samart Phowongphailert

pattaa

Pong Sak

veecross

arainia

อะแฮ่ม แหม่ มักรผงาดแล้วสินะ เห็นนิ่งๆขรึมๆแต่ไม่เบา 55

smartmanman02

flexihop

อ่านไปงงๆไป พยามยามเข้าครับเป็นอีกแรงเชียร์ครับ

mewzira

สนุกมากบู้ล้างผาลเลย ชอบครับ แต่ขอฉาด อิอิด้วยน้าาา

po3821

3ตอนที่ผ่านมา เหมือนไรต์จะซ่อนปมไว้ แล้วค่อยๆเปิดมาทีละเปาะ ว่าไปปิดบังฐานะของริวไว้ก็ดีนะ จะได้ทำอะไรได้คลอ่งตัว ว่าแต่พลอยนี่น่าจะใช่รุ้งพลอยที่เคยเจอกับริวตอน10ขวบใช่มั๊ย แต่เหมือนแกล้งเลยนะชะตาชีวิตพลิกผัน ตกต่ำมากเลย แถมตระกูลของริวก็ไม่ช่วยอะไรด้วย หรือจะให้ริวมารับผิดชอบพลอยตอนหลังนะ