ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 5 การอาละวาด ของมังกรเพลิง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 12, 2019, 10:37:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

coldheart

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ  ไม่รู้ผู้แต่งเองแอบอิจฉานาวริวกะไหม แต่ผมแทบจะทุบหัวมันเลย

offroad

เรื่องเดินไปกำลังดีครับ ไม่เร็ว ไม่ช้าจนเกินไป  ฉากบู๊อ่านมันส์สะใจมากๆ ครับ

creed

××Mon××

นายนพมีเละแน่ถ้าริวได้โกรธขึ้นมา แต่ก็คงทำอะไรมากไม่ได้เพราะไม่งั้นจะเปิดเผยตัวตนที่แท้จริง

ส่วนในตอนนี้ชอบ ใอ้พวกหนุ่มกลัดมันที่สุด แสดงความริษยาได้ฮามาก

testman

เวลารุ่นพี่ว๊ากรุ่นน้อง ปกติเขาต้องมี safety แปลว่านายนพนี่ไม่ได้อยากว๊าก แต่อยากปลดปล่อยความเถื่อนมากกว่า

minky way

ดูท่าไอ้คุณนพจะเป็นโรคจิต วอนเสียแล้ว เดี๋ยวริวจัดให้เลย

twq9ao na

jaster ja

ก็ต้องเป็นพระเอกอยู่แล้วครับ สมบูรณ์แบบชะขนาดนั้น

Wrsu

seedchild

เหมือนอ่านการ์ตูนหรือละครเรื่องนึงเลยครับ สนุกมาก

MCAD1432

ชอบนายเวย์ครับ แต่เรื่องนี้นี่มันฮาเร็มในฝันเลยนะครับ

kobjuk

Sbw27

มีแต่เรื่องเข้าหาเลยพระเอกกู ตัวละครในตอนนี้ที่ชอบคือมอไรสวยเพิร์เฟค