ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 5 การอาละวาด ของมังกรเพลิง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 12, 2019, 10:37:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ranger83

มานพ คงจะใหญ่พอตัว. เหมือนเด็กมีปัญหา ริว จัดการสักยกสิ.  เอาพอสั่งสอนก็พอนะ

Au Nanma

ไม่ใช่แค่หนุ่มที่มหาลัยอิจฉาหรอก
เรายังอิจฉาเลย 5555

eternal6969

รอบนี้นพชะตาขาดล่ะ ต่อให้แบ๊คดียังไง เจอแบ๊คพระเอกไปก็ไม่รอดแน่ ๆ

Apisak Bunrotchu

นพ​ คงไม่รู้ว่ามีปีศาจอย่างนายริวอยู่​ ถึงได้ทำกร่าง

sniperteam

chanky2007

ติดใจตรง เทนงู นี่แหละ
แต่ตามชื่อ เทพวายุเลย

ตัวอื่นบทไม่เด่นตอบยากเลยว่า ใครน่าสนใจ
ช่วงนี้ตัวเด่นมีแค่ริวกะ กับ นพ
สาวๆ เปิดตัวมาเยอะเป็นฮาเร็มเลย

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

warpzone

1.ชอบเวย์ เป็นเพื่อนที่ดีน่าไว้ใจได้
2.บทพระเอกสุดเก่งจริงๆ สเกลพลังระดับนี้ bossใหญ่จะเก่งระดับไหนกัน
3.ชอบน้องเมดเป็นการส่วนตัวครับ

anek007

BłäčkMäñ_60

อาละวาดเต็มที่ไปเลยนายมังกร เอาให้ไอนพหงอยเปนหมาไปเลย

633sqd

เชียร์ฝนเลยครับ
ว่าแต่พ่อนพจะไหวมั๊ยถ้าอิซานางิจะลงมาลุยด้วย

นายเวย์หล่อขึ้นเยอะ ถึงไม่เก่งแต่ก็กล้าช่วยสาว

raksa chompoopeth

ชื่นชมผลงาน เป็นกำลังใจไห้ครับ ริว ฝน พลอย ใครจะก่อนดี อิอิอิ

MirrorAce