ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 14, 2019, 09:17:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigzaba

พระเอกน่าสงสารนะ คงทำใจลำบากอ่ะที่เห็นคนที่ตัวเองชอบทำงานขายบริการ

ตัวอย่างตอนต่อไปนี่โคตรกระชากอารมณ์ ทำให้คิดเลยว่าที่ทำกับทานากะตอนนี้ ยังไม่ได้ปล่อยอารมณ์ดาร์คออกมาหมด แต่ขอเถอะอย่าให้นางเอกดาร์คกว่านี้เลย

delta941

พ่อหนุ่มเอ้ย ต้องมาแอบฟังเสียงครางของคนที่แอบชอบ ทำไมไม่ยืมเพื่อนก่อนละ

เก็บกดต่อไปซิ

ขอบคุณมากครับ

ตอนต่อไปเริ่มดาร์กแล้วเหรอ

อย่าทำร้ายจิตใจกันโดยกันจบแบบดาร์กๆนะ

พลีสสสสส

13 12

เป็นพระเอกแท้ๆแต่ดันไม่มีตังเลยทำได้แค่นั่งฟังเขา 55555

งานนี้น่าจะมีตับพังแน่ๆ

xfreestylex

ก็คงทำใจลำบากนะ ถึงจะไม่ใช่แฟนแต่ก็เป็นคนที่ชอบ ต้องมาเจอแบบนี้ เศร้าแทน

bigboy001

::Thinking:: จะบอกว่ามันเป็นอะไรที่น่าหดหู่ก็ใช่นะ เนื้อเรื่องเหมือนกับสาวขายตัวที่ต้องแลกเงินจริง ๆ เพราะมีพ่อแม่น้องที่ต้องดูแลขณะเดียวกัน สาวเองก็คงลำบากใจเพราะลูกค้าคือคนใกล้ตัวล้วน ๆ มันเหมือนกับเป็นบาดแผลในใจลึก ๆ เลยแหละ เพราะหากไม่ได้รักกัน แล้วยังต้องมาเจอหน้ากันเพราะเรื่องแค่เซ็กซ์ วันหนึ่งมีครอบครัวไปจะมองหน้ากันอย่างไรเล่า? ::Crying::

taogaz

ในเรื่องนี้ ประเด็นคือแม่ป่วยติดเตียง ลูกสาวเลยต้องขายบริการเพื่อหาเงินมาเป็นค่าใช้จ่ายภายในบ้าน ในสังคมเราผมว่ามันก็คงมีอย่างนี้อีกเป็นร้อย เป็นพันครอบครัว

ถามว่าถ้าเป็นเราอยากทำไหม ทุกคนต้องตอบว่าไม่อยาก ถ้ามีทางเลือกอื่น คนที่เจ็บใจที่สุดคงไม่ใช่พระเอก ผมว่าน่าจะเป็นนางเอกมากกว่า จำใจต้องขายบริการทั้งๆที่คนในบ้านเห็นดีเห็นงามด้วย

ภูพญา.ใชย

บรรยากาศ ชวนให้ปวดตับ จิงๆ ถ้ามีอย่างนี้บางก่ อยากจะอุดหนุนเหมือนกัลนะ อิอิ

Ke2l3e2oS

พระเอกคงปวดตับน่าดู แต่ดูจากสภาพครอบนางเอกไม่แปลกใจเลยที่ต้องมาขายบริการ

ตอนต่อไปตับระเบิดแน่นอน

Tee001

สงสารพระเอกอ่ะ ที่นางเอกทำแบบนี้  แต่ก็สงสารนางเอกนะ เป็นนักเรียนแต่ต้องมาแบกรับภาระที่บ้าน เฮ้อ มันสะท้อนใจยังไงไม่รู้ครับ

โหดูตัวอย่างตอนต่อไปแล้วนึกไม่ออกว่าจะจบยังไงดี  แต่ดูแล้วน่าจะไม่แฮปปี้อ่ะครับ

Mumei Otoko

เห็นชื่อเรื่อง ตอนแรกไม่ได้หวังอะไรมาก แต่พอดูแล้วเดินเรื่องได้ดีน่าติดตามต่อ  เรื่องราวทำนองนี้น่าจะมีอยู่จริงทั่วโลกแหละ เรื่องหาเงินใช้สำหรับบางคนก็ไม่มีทางให้เลือกมากนัก

แต่แอบเจ็บแทนพระเอกอยู่นิดๆเหมือนกัน ::Crying::

Turk Tephasadin Na Ayudthaya

พระเอกน่าสงสารมากอารมณ์แบบคนที่เรารักต้องมาทำแบบนี้แล้วทำอะไรไม่ได้ ผมว่าเดี๋ยวพระเอกต้องทนไม่ไหวแล้วพานางเอกไปดูแลเองแน่ๆเลย
ผมโลกสวยเกินไปหรือเนี่ยแต่ความรักของพระเอกนี่แน่วแน่จริงๆนับถือๆ

siwapol55

อ่านช่วงแรก รู้สึกสะท้อนใจยังไงไม่รู้ หวังว่าช่วงหลังคงไม่ดร่าม่านะ
ขอบคุณมากครับ
ดร่าม่าหนักมาเลย ช็อคตายก่อนอ่านจบแน่

kaitama

คิดจะรักผู้หญิงขายตัวก็ต้องทำใจไว้ก่อน เพราะเธออาจจะมีความจำเป็นที่ต้องทำแบบนี้
ถ้าไม่มีปัญญาจัดการกับปัญหาของเธอก็ได้ ก็ต้องไปเล่นว่าวกับเองคนเดี๋ยวเถอะไอ้คุณพระเอกโลกสวย ::Doubt::

นายไข่ย้อย

นี่น่าสงสารฝ่าย ญ นะ ต้องทำเพื่อครอบครัว พระเอกแมนๆหน่อย ช่วยนางเอกไวๆ ::DookDig::

Edit เหนตัวอย่างตอนต่อไปแล้วตับกระจายทันที อยากช่วยแต่ไม่มีกำลัง  ::Falling::
อิอิอิ

mariners1

แค่รู้ว่าคนที่แอบชอบขายตัว
ได้นั่งฟังเพื่อนกับคนที่แอบชอบมีอะไรกัน
แค่นี้ก็ปวดใจจะแย่อยู่แล้ว น่าสงสารพระเอกจริงๆ เอ่าเพลงมา
ผ่านชีวิตมาชื่นชมโลกสวยได้เพียง 15 ปี ได้แค่นี้ชีวิตกลับมาพบกับความมืดมน ผ่านมือชายเป็นร้อยเป็นพัน ต้องกล้ำกลืนและอดทน
เพลงนี้แวบเข้ามาเลย

————————
ตอนต่อไปอยู่ๆก็มาเวย์เซ็กหมู่(หรือข่มขืน) ได้ไง
พระเอกจะไถ่ตัวนางเอกยังไงน้ออ