ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 14, 2019, 09:17:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

goldligth

pisanuman3

ครอบครัวนางเอกน่าสงสารมากครับ แต่รู้สึกว่านางเอกน่าจะเซ็กส์จัดมากแตกก่อนลูกค้าซะอีก555

faesdf.asdfsad

มานะ มานี1

Zusumiya

ทำเพื่อคนในบ้าน หรือ ทำเพื่อตัวเองกันน้อ 5555

SUPALAK MOOKPRADAB

เพราะความจนมันน่ากลัว
เป็นเรื่องทีี่อ่านแล้ว..เรียบๆซึมๆ
ยิ่งทำให้อยากเรื่องราวตอนจบ
นางเอกจะเปนยังไงตาอเลย

ensd-07

ออกแนวสะท้อนว่าคนเราต้องหาเงินเพื่อใช้จ่ายไม่อย่างนั่นคงได้ขายทุกอย่าง พระเอกคงโลกสวยอยากช่วยแบบไม่เอา

แล้วพระเอกจะไปฆ่าเขาทำไม มันจ่ายเงินไม่ได้บังคับนะโว้ย

rit1403

มานั่งฟังเพื่ออะไร น่าจะกลับๆไปได้แล้ว เรื่องแบบนี้ไม่ใช่เรื่องที่จะมาฟังมารู้

ดูจากตัวอย่าง ไอ้เพื่อนเวรนั้นน่าจะไม่ชอบพระเอกเราพอสมควรเลยนะเนี้ย

chailopburi

เพื่อครอบครัว เธอต้องขายตัว โดนที่พระเอกเราชอบเธอแต่ นางเอกก็หุ่นดี  ลีลาเจ้าอ้วนก็จำจากหนัง av มาทำ พระเอกก็แอบฟังแบบคิดตาม

akasaboy

นางเอกทำอาชีพนี้อย่างไม่เคอะเขิน แสดงว่าทำมานานแล้ว สงสารก็แต่พระเอกนั่นแหละ เห็นแบบนี้แล้วจะยังรักนางเอกอยู่รึป่าว ?

เห็นแบบนี้ก็จุกสินะพระเอก พูดไรไม่ออกเลย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

megazawa

สงสารพระเอกมาก แต่มันก็เป็นอาชีพของเธอ อยากรู้ว่าพระเอก กับนางเอกจะเป็นอย่างไรต่อไป

mcmc666

tertizzz

set_square

golfbakub