ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kasuga] Public Benefit Sex Museum บ้านแห่งสมบัติ 1-2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 19, 2019, 07:08:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Suthep Thepprathan

ลายเส้นสวยดีครับ เป็นภาพสีด้วยเลยได้อารมณ์มาก ส่วนการแปลดีมากครับ อ่านไหลลื่น ไม่สะดุดครับ ขอบคุณมากครับที่อุตสาห์เสียสละเวลามาแปลให้ครับ

Pongphetapichai Inkhom

ถ้าในชีวิตจริง​มีแบบนี้​ ผมว่าคนเยอะแน่ๆ​ อย่า​ง​น้อย​ก็ผมคนนึงที่จะไปใช้​บริการ​แน่นอน​ครับ​

inwyin

มันจะขาดทุนได้ไงฟะแบบนี้น่าจะมีหลายๆสาขาด้วยซ้ำ

หุ่นตอนท้ายนี้ปั้นมาให้เหมือนพนักงานที่ลาออกไปหรือมันหุ่นตั้งแต่แรกประมานหุ่นยนต์อะไรแบบนี้

gojira

ปิดได้ไงสรรค์ของเหล่าผู้ชายแท้ๆ
Edit ตอนม้ายงงนิดๆว่าตกลงคนหรือหุ่นกันแน่พออ่านดีๆแล้วอ้อคน

theundead

ขาดทุนสินะบริการเสริมจะมาสินะเล่นแบบแปลกๆ อย่างนี้ น่าสนุกดี
จืด นึกว่าจะมีไรดีดีให้เห็นเพิ่ม

kumlam

ถ้ามีจริงไม่น่าขาดทุนนะ  เด็กผู้ชายที่ยังไม่เคยจะมาหาความรู้จะได้ทำให้ผู้หญิงถูกใจ
ก่อนไปทำจริง ลูกค้าเพียบ ::GiveMe::

vasanxc9

จุดเด่นอยู่ที่สามคนนี้หรอครบ แต่ อิโตนี้ใสๆดีนะ ไม่น่าโดนแยงเลยน่าจะติดป้ายว่าเลียได้อย่างเดียว

hentaiknight

ถ้าจะเจ๊ง ต้องจัด exhibition รูปแบบอื่น (นึกถึง night at the museum) เพื่อเรียกลูกค้ามาชมเพิ่ม
แต่จะใช้วิธีไหนดีหนอ ถึงจะเรียกลูกค้าเพิ่มได้ สงสัยต้องให้เสียบสด รับรองคนตรึม
-------------------

้อ้าวสุดท้ายก็เจ๊งจริง แต่น่าจะสืบทอดในชมรมเซ็กส์แทน

สวัสดีชาวโลก

ชอบแนวของใช้แบบนี้แฮะนึกถึงไอ้เรื่องประตูกับชักโครกไรนี่พอมาแนว ให้ความรู้ก็แปลกๆหน่อย แต่ไม่น่าขาดทุนได้เลยนะ  ::Touchy::

edit ใช้หุ่นแทนก็ยิ่งแย่สิฮะ -*- ขาดทุนอยู่แล้วละ จริงๆน่าจะลองเสียบได้จริงๆนะ55

vasanxc9

ดูจบเหมือนจะวิชาการมากกว่าอารมณ์อะ แต่ก็นะ ขอบคุณครับ

veronicaz

ดีครับ เนื้อเรื่องมันต้องหลุดโลกไปนิดๆแบบนี้ ผมว่าได้อารมณ์กว่าแนวทั่วๆไป ความรักหญิงชาย บลาๆ
มีจิตอาสา ลงสีให้แบบนี้ ผมว่ามันก็คู่ควรค่าอยู่หล่ะครับ ชอบมาก

โอย.. ตอนจบทำไมมันมาทาง realistic ขนาดนี้ เฮ้ยหักมุมแบบนี้ไม่เอาดิครับ กำลังรูดดุ้นๆอยู่นี่ถึงกับจบข่าว
ผมอยากให้มันไปให้สุดกว่านี้นะ แต่คนเขียนเลือกมาทางนี้แล้ว ก็คงไม่กะไปต่อหล่ะ ผมว่า

unstaballs

เป็นที่ใฝ่ฝันของใครบางคนแน่ๆที่แบบนี้ เงียนเมื่อไหร่ก็แวะมา 7-eleven อ้าว..ไม่ใช่

....จบแบบงงๆ ปิดซ่ะงั้น 555

shadowofthe_sun

เปิดอ้าซ่าขนาดนี้ ถ้าเจอคนใจเหี้ยมหน่อยก็ควักใส่สดตรงนั้นแหงเลย 555+

punpun180

ไม่น่าขาดทุนเลยนะครับ พิพิธภัณฑ์แบบนี้อิอิหรือตัวอย่างมีน้อยคนเลยเบื่อ แต่ผมว่ามีหักมุมแบบคนมาซื้อไปทำต่อเปลี่ยนจากพิพิัณฑ์เป็นที่เสียบหยอดเหรียญไรงี่ได้อารมไปอีกแบบ
Edit ตอนจบหักมุมจิงๆปิดง่ายๆเลยแถมวาบเวลามารุ่นหลานอีกให้อยากแล้วจากไป

numkrieng

::Glad:: อยากไปใช้บริการ จะได้ไม่ขาดทุน

ติ องมีการเสียสละ