ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kasuga] Public Benefit Sex Museum บ้านแห่งสมบัติ 1-2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 19, 2019, 07:08:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yopern

สถานที่แบบนี้สมควรได้รับการอนุรักษ์ไว้ให้นานๆ น่าเที่ยวมาก ถ้ามีในบ้านเรานะ คนเข้าวันเป็นแสนแน่ๆ

edit อ้าวเป็นหุ่นเหรอครับ ไอ้เราก็นึกว่าเอาคนจริงๆมาแสดง มโนไปไกลเลย

keatmano

สงสัยคงต้องมีการกระตุ้นการขายเพิ่มยอดผู้เข้าใช้บริการ โดยแทนที่จะอนุญาตให้ใช้แต่เครื่องมือ แต่สามารถใช้ของจริงได้  ::HoHo::

สงสัยที่ขาดทุนเพราะไม่ต้องไปศึกษาที่พิพธภัณฑ์ก็ได้ ของจริงมีอยู่ใกล้ตัวแล้ว  ::HoHo::

game2539

พิพิธภัณฑ์อย่างนี้ขาดทุนได้ยังไงเนื้ยหรือว่ามีการยักยอกเงิน

edit:ก่อนปิดกิจการก็ดันไปใช่หุ่นแทนคนจริงแบบนี้มันก็ต้องเจ๊งอยู่แล้วสิ

zaong345

ปฏิภาณ ครับ

ต้องมี บริการเสริมชัวแบบนี้

edit: ผิดคาด เปลี่่ยนเครื่องเฉยเลย

Boran Mark

แปลกใจทำไมมีคนไปดูน้อยก็เลยขาดทุน ถ้าเป็นที่ไทยคนดูตริม
edit:เศร้าเลย แต่ก็นะ...อะไรก็ต้องเปลี่ยนไปตามกาลเวลา

glaciar

เอ้ ทำไมถึงจะปิดว่า คนน้อยรึปล่าว ชอบแนวนี้เหมือนกัน เหมือนแบบชักโครกอะไรแบบนั้นเลย  ::Horror::

ed : ใช่หุ่นแทนคนจริงก็เจ๊งหนักสิครับ  ::Fighto:: ว่าแต่ไปๆมาๆรุ่นหลานเฉยย

climaxz

แปลกดีครับ เดี๋ยวขออ่านต่ออีกนิด
แต่ทำไมมีแต่พวกแก่ ๆ มาใช้บริการหว่า

อย่างว่าจริง ๆ แหละ หุ่นหรือจะสู้ของจริง
หรือเปลี่ยนยุคมาซื้อบริการกันหมดหว่า เลยคนน้อยลง

Jikkig16

ถ้ามาใหม่ รับรองคนแน่นแน่ แต่นานๆไปคงจะเบื่อกันแล้วล่ะ  ::Confident::
อ๋อ...รุ่นหลาน(คุณยาย)แล้วหรอ ความรู้สึกเหมือนตัดจบน่ะ ว่าแต่มีอีกมั้ย

intanianoi

สงสัยว่า มีคนเคยเอาเจี้ยวตัวเองใส่ไปไหมนะกับตัวโชว์เหล่านี้
Edit
นางเอกใจถึงดีแฮะเสียบจริงเลย

Banjung2

ทำไมถึงขาดทุนได้น้าา ของแบบนี้ไม่น่าจะขาดทุนได้ แล้วทั้งสามจะทำไงต่อ
ขออ่านต่อละนะครับ

น่าเสียดายนะครับที่สุดก็ต้องปิดกิจการไป

taton

ถ้าจะปิดพิพิธภัณฑ์จริงๆ พนักงานสาวๆนี่น่าจะชวนมาทำงานด้วยกันจริงๆนะ แฮ่ๆๆ

Cake'Z

เป็นโดเเนวที่ทำมาเพื่อสนอง Need ดีจริงๆ  ::Bloody::
มาเป็นธุรกิจเลย แต่ถ้าเอาจริงๆแล้วน่าจะขาดทุนเพราะใช้ได้เเต่ของเล่นเพื่อการศึกษาแล้วก็อัพเลเวลไปใช้ของตัวเองเเทนในที่อื่น  ::Hmmm::

Edit : หืมม ไปเปิดชมรมซะด้วย แค่นึกถึงตอนนิทรรศการที่มีเชิญคนนอกก็เพลินละ 55555

Nondon

ลุ้นว่าจะโดนจัดจริงๆเป็นการคืนกำไรลูกค้าก่อนจะปิดให้บริการไหม

อ่าวสรุปเป็นหุ่นหรอเนี่ย ลุ้นตั้งนาน

Turk Tephasadin Na Ayudthaya

ใช้คนเยอะขนาดนี้เปิดซ่องไปเลยจะได้ไม่ขาดทุน บริหารอะไรเนี่ยยยยย

สุดท้ายเอาหุ่นมาแทนซะงั้นมีตุดเด่นไม่รุ่จักนำมาใช้สมควรแบ้วแกละที่จะเจ๊ง