ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kasuga] Public Benefit Sex Museum บ้านแห่งสมบัติ 1-2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 19, 2019, 07:08:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cntoodwa

แนวแปลกใหม่ดี ภาพสวยแถมสีอีกต่างหาก ชอบๆ ประเทศไทยน่าจะมีแบบนี้มั้ง 555 เสียดายแม่งไม่มี  ::Crying::

akasaboy

คนเข้าตลอดทำไมขาดทุนได้นะ อยากไปอุดหนุนจัง

อ้าวววว ไม่ใช่คนจริง ๆ นี่เองถึงว่าสิ ขาดทุน
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

nat.padpui

อยากให้ชีวิตจริงมีแบบนี้บ้างงง

อ้าว นึกว่าคนจริงๆ เป็นหุ่นเฉยยย

nonzaaa1234

panitan phussaphol

pug0hkleiko

ขาดทุน ก็ต้องช่วยกันเรียกลูกค้าสินะ 555 หรือว่าผมคิดเยอะไป ลุ้นๆ อิอิ
EDITTED
น่าจะมีภาคต่อนะ กำลังสนุกเลย ผญ 2คนนั้น ไปไหนอ่า อยากเห็นๆ งอแงๆ 555

ZAFT

noklek

ขาดทุนแปลว่าให้สดได้แน่ๆ

edit อ้าวหักมุมซะงั้น มาแนวซึ้งแทน

GuLuBan

zephiroth99

เรื่องนี้แปลกดี แหวกแนว แล้วถ้าตกงานจะเป็นยังไงหว่า

nexyr18

เดาว่าให้เยสสแน่นอน

เดาผิดเฉยยยย

cloudser

::Glad:: ::Glad:: เปิดตอนแรกนึกว่ามีแต่หุ้นที่ไหนได้คนจริง มีการไล่เรียงขนาดกันด้วย 555 ทั้ง นม หอย รุ่นเล็กรุ่นใหญ่ ต่อๆละอ่านก่อน  ::Confident::

Edit- ไอเดียบรรเจิดตรงเกมตู้นี้ละ555 ยังคิดยอมใจคนแต่งจริงๆ