ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Fukushuu suru wa Ware ni Ari ด่ามาจัดกลับไม่โกง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 21, 2019, 08:54:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

genewaj

ออกมารูปนี้ต้องโดนรุมแน่ๆ แต่ที่อยากเห็นคือหน้าของหัวหน้าตอนเปิดผ้าแล้วปรากฎว่าไม่ใช่อย่างที่เคยจะเป็นยังไง

นั่นไงว่าแล้วมีอึ้งแต่สุดท้ายก็จบด้วยวิว วิวละนะ

norman

จัดหนักให้หัวหน้าเขาหน่อย

เหมือนคนเก่าจะตั้งใจหาคนมาแทนตัวเอง

hayato

เจอหัวหน้าแบบนี้มันต้องโดน ดันมีเพื่อนร่วมงานช่วยเปิดทางอีก จะพลาดได้ไง

ส้มหล่นจริงๆเลยได้จัดหัวหน้าอีก

amateratsu

ชีวิตจริงเจอแบบนี้คงดี. เรื่องราวน่าสนใจ. แต่ ไม่ค่อยmake senseเท่าไร

Tsan

เรียบร้อย หัวหน้าจอมดุ เจอเอาคืนซะหนัก
อยากให้มีภาค 2 ต่อจัง ลายเส้นสวย เนื้อเรื่องสุด

baycon

มีเพื่อนร่วมงานรู้งานแบบนี้ ดีจริงๆ 55555

เดี๋ยวเปิดตา โดนยาว

Hawaalaew

หัวหน้างานตอนลับหลังเป็นสาวสวยแสนเงี่ยน ทีเรียกหาแต่ดุ้นแบบนี้ จัดหนักๆไปเลยครับ ถ่ยคลิปไว้แบล็กเมล์ได้อีก คุ้มเลยเวลางานก็ไม่โดนด่า นอกเวลางานก็มีถังเก็บน้ำเงี่ยนส่วนตัวอีก อิจฉาลุงเลย
Edit ติดใจของลุงหรือขอแค่มีดุ้นจะใครก็ได้กันแน่ล่ะเนี่ยถ้ามีตอนต่อนี่ต้องพนักงานชายทั้งออฟฟิศแล้วมั้ง ฝากบอก อ.inono ด้วยนะครับว่าเขียนตอนต่อ ของนักเรียนขายกามมาซะดีๆ ให้คิดตอนต่อเองแบบี้ิไม่ดีกับคนอ่านนะครับ

PaulA

ดุ้นคนละอะนต้องแยกได้ชัวๆครับ สุดท้ายติดใจอันใหม่แน่ๆ

อันใหม่มันเร้าใจจริงๆครับ

Jikkig16

รึว่าเขาทำผิดไรไป ไม่ล้างหม้อล้างไหให้หัวหน้าหลังเลิกงานเหมือนไอ้หนุ่มนี่ ต่อไปคงความแตกได้ล้างกันทั้งแผนกมั้ง  ::Yes!::

อ้าว...อย่างงี้ทำโอได้ทั้งตังและหอยอ่ะดิ ทำดีมีโบนัสเพิ่มอีก 555

sevennine

หัวหน้านี่ร่านดีแท้ ด่าเขามากสมแล้วโดนซะเลย

ตอนจบคือติดใจเลยซินะเจอความรุนแรงแบบนี้

pj762856

siwapol55

เพื่อนดีจริงๆ มีของดีก็แบ่งปัน อยากมีเพื่อนแบบนี้บ้าง
ขอบคุณมากครับ
สุดท้ายหัวหน้าก็ติดใจ อิจจามาก

Kittitat Boonkarn

แบบนี้เค้าเรียกแยกเรื่องส่วนตัวกับเรื่องงานได้ 55

Phoowadol

ชื่อเรื่องก็บอกละ ว่า ด่ามา  จัดกลับ  มันต้องมี แก้แค้น ชัวร์อยู่ แล้ว  แต่ไม่คาดคิด ว่า  หน้าหน้าสาวสวย  คนนี้ จะร้านเงียบแบบนี้  แอบจ้ำจี้กันกับ ลูกน้อง หนุ่ม สุดหล่อ มานานแล้วใช่ม๊า
   ทีแรกก็งงอยู่ ว่า เจ้าหนุ่มหล่อ คนนี้ มันจะจัดให้ รุ่นพี่ แก้แค้น หัวกน้ายังไง
เข้าใจละ  โอ้โฮ พี่แก เล่นเสยทันที ไม่ต้องบิ้วเลยนะ 55  ::Confident::
Edit. ไง ปากดีนักใช่มั้ย  เจอเล่นซะครบ ปากปากบน ปากล่างเลย  คราวนี้ละก็ แอบลาลูกชายผัว มา ปั๊มๆ  หลังเลิกงาน กันแบบยาวๆไปเลยละกันนะ  จะได้เลิกปากดี 55 

Metaios

ขนาดต่างเดะคงรู้ความจริง

จะไม่รู้ได้ไง555