ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tetsuna]Onnanoko ni Naru Appli แอปเปลี่ยนชายกลายเป็นหญิง ตอนที่ 4[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 29, 2019, 06:32:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mochiiz123

สงสัยเรื่องนี้คงจะจบแบบ dark dark แน่เลยมั้งเนี่ยยขนาดไม่กี่ตอนยังโดนสะขนาดนี้เลยแล้ววเมื่อไหร่จะเก็บแต้มครบละเนี่ย ::Horror::
ผิดเงื่อนไขการขออ่าน ไม่กลับ มา edit เพิ่ม หลังอ่านจบ  แบน 180วัน

warone07

กว่าจะกลับมาเป็นผู้ชายคงโดนอีกเยอะ ขอตอนจบให้เป็นแค่เรื่องฝันไป ไม่งั้นมองหน้าเพื่อนๆไม่ติดแน่
ยังดีที่เพื่อนยังเป็นห่วงบ้าง ตอนจบหวังว่าจะhappyทุกฝ่ายนะ

aminoclan

เข้าสู่การ Rape แบบเต็มตัวแล้วสินะเนี่ย  ::Thinking:: น่าจะยังไม่จบนะ เดาว่าตอนจบน่าจะลากคนมาเพิ่มอีกแน่ๆ ::Horror::

อื้มหืม ตอนจบถือว่ามีแววดีขึ้นมานิดนึงนะที่ 3 ตัวนั่นมีสำนึกบ้าง แต่พวกอาจารย์คงจ้องจะเยอย่างเดียวแน่ๆ น่าจะมีสึก3เกลอ vs 3จารย์หัวล้านนะ ปกป้องนางเอกเอ้ย พระเอกของเราหน่อยโว้ย ::Angry:: ::Angry::

Gunitle

นี่ชักจะสงสารนางเอกแล้วนะครับท่านฮิป5555 ถ้าเป็นเรื่องจริงคงเลวร้ายสุดๆเลยนะ จารย์แม่งพาพวกมาด้วย เลวจริงๆ แต่ไม่เป็นไรครับ การ์ตูน55 ขออ่านต่อเลยนะครับผม

คุณธรรมพึ่งบังเกิด ไอเวร55555 ขอบคุณมากครับผมท่านฮิป แสดงว่าตอนนี้มีแค่4ตอนใช่มั้ยครับ

ใช่ครับ RAW ช่วงแรกมีแค่นี้ ยังไม่รู้จะมาอีกเมื่อไร แต่นางเอกน่าจะเหนื่อยหนักแน่ๆ
  ::GiveMe::

bigboy001

::Thinking:: เดาตอนจบของตอนนี้ ตัวเอกก็ยังเป็นผญ.อยู่ดี เพราะดันติดใจท่อนเนื้อของเหล่า อาจารย์และเพื่อนๆ  ::Thinking::

EDIT ไม่ว่าจะป่วยไม่ป่วย ก็ยังคงโดนกระหน่ำเสียบอยู่ร่ำไป เหมือนเป็นเวรกรรมไงไม่รู้ ไม่แน่ตอนจบเหล่าพวกผช.ที่เสียบ ๆ จะกลายเป็นผญแทนก็ได้นะ..

saturn

โดนไม่มีพัก  ร่างกายมันจะไม่ไหวนะ

เพื่อนยังมีน้ำใจแต่ไอ้อาจวยหัวคานแม่งจะเอาอย่างเดียว  เหี้ยจรืง ๆ

nekki

ตอนหลังๆไม่มีบอกเลยว่าได้คะแนนเท่าไร
คงทำใจว่าไม่ได้กลับมาเป็นผู้ชายละมั้ง

ผมละสงสารนางเอกจริงๆ ยิ่งเจออาจาร์ยและผองเพื่อนด้วยละ
แหม่เพื่อนๆมันหล่อกันจริงๆตอนนี้

Summermay

เรอิไม่ชอบใจที่อาจารย์ไม่ยอมปล่อยให้เรอิได้พักบ้าง แต่พอโดนของใหญ่ลีลาเด็ดของจารย์หัวล้านก็คงแอบติดใจลึกๆอยู่ดี รอบนี้ยังจะโดนเพื่อนอาจารย์ที่เหลือรุมอีก ดูท่าแล้วคงจะยิ่งติดใจเพราะแต่ละคนมากประสบการณ์ คงทำให้เริได้เสียวเต็มที่แต่ๆ

#เพื่อนๆชักเป็นห่วงเรอิขึ้นมากะเค้าแฮะ น่ารักจัง คงไม่ใช่ว่าสุดท้ายมาเจอตอนทำอะไรกันแล้วรุมกันหมดทั้งอาจารย์ทั้งเพื่อนๆนะ

[email protected]

จะรออะไรละ ขอแบบนี้สัก คน ดิ จะได้จัดให้สาสมใจเลยทีเดว55
ผิดเงื่อนไขการขออ่าน ไม่กลับมา edit หลังอ่านจบ
แบน 180วัน

Phoowadol

โหย.... เด็กมัธยมตัวเล็กๆ  มาเจอ  ข่มขืน  แบบ ต่อเนื่องยาวแบบนี้  มันไหวเหรอ  แปลกแฮะ  เวลาเจอเรื่องอะไร แบบนี้  มันหดหมดเลยนิ สงสาร อะครับ  คิดดูเถอะ  อีตาครูคนนี้คนเดียว ก็ช้ำพอ  ละ  ยัง มีมาเพิ่มอีก  สอง  แถมไม่ป้องกันอีก  ไม่แน่ใจ ว่า  เป็น หญิงแค่ภานนอกรึ ว่า  มีมดลูกแบบหญิงจริงๆ ::Horror::ก็ไม่รู้  ถ้า เป็นอย่างหลัง  มีหวัง ได้ตั้งท้อง  แน่ๆ
Edit. อืม...ผมว่าตัวแปร  สำคัญ ที่จะทำให้  ชิเรอิหลุดพ้นหลุดพ้น อาจารย์หื่น ได้  นั้น  น่าจะเป็นเพื่อนไม่ กลุ่มนี้แหละ ใช่ปะครับ 

เรื่องภายในเป็นผู้หญิงด้วยหรือไม่นี่ ผมขอตรวจภายในให้ก่อนค่อยมาตอบได้มั้ย  ::GiveMe::
ส่วนเรื่องจะไปต่อยังไงนี่ พอดีRAW มันมาถึงแค่นี้ ถ้ายังไงมีตอนต่อไปเมื่อไรจะมาอับเดทให้อ่านอีกนะครับ

nokiaon2

นั้นไงเจออาจารย์ไม่พอ เจอคนมารวมแจมอีก บานแน่งานี้
ไม่กลับมา edit เพิ่ม หลัง อ่าน จบ  ตามเงื่อนไข การขออ่าน  แบน 180วัน  ทำผิดซ้ำ เดี๋ยวส่ง รายชื่อ ให้ แอดมิน
แบน ถาวร

kurokami

ตอนจบอย่างที่เดาไวผมว่า ไม่ได้กลับละผุชงผุชายหนีไงก็ไม่พ้น เช้าจาร กลางคืนพวกชาวหอ

นี้ยังไม่รวมห้องอื่นนะสงสัยเรื่องนี้จะไปได้ไกล

phatsa

นางคงติดใจอาจารย์แน่นอน  ::Sweat:: แต่กว่าจะได้กลับเป็นผู้ชาย คงท้องก่อนแน่นอน ::Thinking::

ipor

งานนี้พระเอกเราจะเก็บทั้งโรงเรียนเลยรึเปล่านั่น

เขามีแต่หัวกะไดบ้านไม่แห้ง นี่พระเอกเรา หอยไม่เคยแห้งเลย

tazasss01

คงติดใจและไม่อยากกลับเป็นผู้ชายหรือป่าวน่ะ

หรือเพื่อนจะช่วยให้พ้นมือ อาจารย์น่ะ ถ้ารู้ความจริง