ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #42

เริ่มโดย poongpong, มกราคม 29, 2019, 10:39:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bossbellbest

4สาวเลยเนี่ยจัดไปหนึ่งแล้วอีกสามตามมานะครับ

kake08

chumnan.sermsukmaitri

ใครกันนะที่อยู่กับพี่อาร์มทำให้ไก่ต้องมาเสียตัวกับกบ

gai

มาจัดต่อด่วนเลนครับท่าน  มันไม่สุดนะ อยากรู้ว่าจะอย่างไรต่อไป 

ค้างในใจนะครับ

zonique

อื้มหืม สมการรอคอย ซัดกันนัวแน่นอน ห่วงฟิน จริงๆ

toshiies

เข้ามาเหลือแต่ยัว บีหายไป ไม่เสร็จกบก็คงจะพี่อามที่มอมเหล้าแน่เลย

moo moo1

แล้วบีที่คอพับคออ่อนล่ะ โดนใครคาบไปเนี่ย

Solohunter

hnarii

พี่อาร์มจัดบีซะแล้วมั้งเนี่ย ลุ้นๆ

oddsk

อยากรู้เรื่องบีกับกบว่ายังไงกันแน่

Wannadit Iempan

งานนี้ต้องดูฝีมือฟินว่าจะจัดการมารคอหอยอย่างไรให้พ้นไปเสียที บีจะได้เลิกฝันลมๆแล้งๆ

nmiint

สงสัยน้องบีจะหลุดวงโคจรไปซะละ

sunshine9

ทีมฟินสู้ๆ  ::Yes!::  อามต้องมีแผนได้แอ้มซักคนแน่นอน แต่ไก่จะไม่ยอมนะซิ

naitoom

สงสัยไก่จะขึ้นไปปลุกกบขึ้นมามีอะไรๆด้วยแน่ๆ แกล้งทำเป็นงอนสามี ที่แท้ต้องการตีกบ

peddo

คิดไปคิดมา หรือบีมีเรื่องผิดใจกับไก่ เลยแกล้ง แต่ท่าทางน่าจะโดนพีาอามย้อนรอยซะแล้ว เสียดายบีเหมือนกัน แต่ถ้าถึงตาจะเอาฟินนี่มีเคืองแน่ ขอบคุณ​ครับ​