ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ซับไทย] MIFD-062 Mayu Okamoto สาวน้อยนักกีต้าร์ + ตอนใหม่

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 31, 2019, 02:45:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

santosan

Ghost Writer

ตั้งแต่ดูงานซับมา ผมว่าเรื่องนี้น่าจะงานละเอียดที่สุดแล้วล่ะครับ ภาษาที่ใช้ก็ดูเป็นธรรมชาติมาก ส่วนใหญ่มักจะเจองานหยาบ แต่เจอนี่เข้าไปงานดีทั้งหนังทั้งซับจริง ๆ

exhausis123

ตัวเล็ก ผมสั้น น่ารัก สเป็กผมเลย
ขอบคุณมากครับ

stairway

คนนี้เด็ดมาก นมพอมีหน้าตาดีสุดยอด ขอบคุณครับ  ::Glad::

Torimaki

จริงอย่างคุณKaterว่า นักโพสกับนักทำซับจะหมดกำลังใจแล้ว เห็นบางโพสคอมเม้นนิดเดียวแต่ยอดดูเกินเป็น10เท่า แค่สละเวลาคอมเม้นแค่นาทีเดียวมันคงไม่มากไปมั้งครับ ก่อนที่จะดูหรือโหลด

civil2

ลุคใสๆ ไปอบมากครับคนนี้ ดูแบบไม่มีซับยังชอบ นี่มีซับด้วย น่าจะยิ่งดีย์

Me1076

ว้าว น้องมายุ คนนี้น่ารักทำผมคลั่งไปหลายวันเลย ขอบคุณสำหรับซับมากๆ เลยครับพยายามฟังตอนน้องคุยแล้วแต่ไม่ค่อยรุ้เรื่องเลย

สุชาติ กอ1

nak2551

karunsa

djk000231

สาวน้อย Mayu Okamoto  คนนี้น่ารักมากเลยครับ ชอบมากๆ ส่วนเรื่องจะทำห้องโหลดซับไทยแยกผมว่าก็ดีนะ สนับสนุนบางทีเราก็อยากเข้าใจเนื่้อหาหรือที่ตัวแสดงพูดกันบ้างดูมันทำให้เกิดจินตนาการและอารมณ์เพิ่มขึ้นได้ทีเดียว