ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuzura Kuzukago] Uragiri no Ai wa Mitsu no Aji ชู้ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 05, 2019, 06:27:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

treerasitnut

เดาว่าผัวคงชอบ55,แล้วติดใจแบบเรื่องไอ้ชูครับ55

ตามนั้นครับ55 แต่จบแบบนี้ไม่น่ามีภาคต่อแล้วว

aminoclan

เอิ่มไปไม่ถูกเลยแหะ เอาเป็นว่าผมเดาว่าผู้ชายน่าจะมีสาเหตุอะไรสักอย่างที่ทำให้ไม่อยากมีเซกส์นะ (พวกไม่ขัน หรือไม่ก็อาจจะรู้แล้วว่านางแอบไปนอกใจ)

มั่วซั่วมาก 555555 แค่อยากจะลองเดาเนื้อเรื่องพลอตใหม่ๆมั่ง ::Sweat::

เดินผ่านมาเฉยๆ

คุณเมียยั่วขนาดนี้แล้วยังนิ่งอีก เดี๋ยวก็มีจริงๆซะหรอก
.
.
กลายเป็นว่าคุณผัวต้องการซะงั้น55555 ตอนต่อไปสนุกแน่

gojira

อืมหืมมาถึงก็บอก ใช้ฉันนอกใจ แววดราม่ามาแต่ไกล
edit - อือหือมีอารมตอนบอกมีชู้เข้าใจละ แต่ผลิกแฮะที่จริงผู้หญิงไม่มีใครแต่จะมีก็เพราะผู้ชายนี้ละ

gox2526

มีเมียสวยขนาดนี้ แต่ำคาญสามีต้องมีแผนแน่ๆ

อ่านแล้วที่แท้ สามีเป็นแนวชอบเห็นแฟนมีอะไรกับคนอื่น

Ae Haha

ผู้หญิงอาจจะแค่ลองใจผัว ว่าไปมีอะไรกับคนอื่นแล้ว เพื่อเรียกร้องความสนใจ หรือไปมีแล้วจริงๆ 555

แล้วทีนี้จะไปหาใครมาเป็นชู้ละเนี่ย ไปหลอกผัวกลายเป็นผัวชอบซะงั้น

grafsman

เปิดมางี้ตับยังดีอยู่ไหม เชื่อชู้ๆพอเข้าใจว่าตับพัง แต่มาแนวนี้มันยังไงกัน
งามใส้เลย จากเล่นๆเจอของจริงยับแน่นอน

joulez

โหย มาม่าตั้งกะเปิดเรื่องเลย แต่ชายมีรอยยิ้ม เดาเรื่องไม่ถูกครับ

งานเข้าเลย จากชู้ในจินตนาการต้องหาคนมาเป็นชู้จริงๆ เมียจะทำยังงัยละทีนี้ รออ่านตอนสองเลย

champsigma

ผัวไม่เย็ดแบบนี้ มีชู้ก็ถูกแล้ววว 555
._____________.
ชะอ่าว อีผัวก็แปลกคน อยากเห็นเมียมีชู้สะงั้น มันส์สิแบบนี้ 555

warone07

ตอนแรกคงแค่จะประชดผัว ตอนหลังคงจะติดใจเลยหย่าแน่ๆ
สุดท้ายเป็นผู้ชายที่ชอบแหะ

shadowofthe_sun

ผัวน่าจะให้นอกใจต่อแล้วแบบดูแน่ๆ ตามสูตร

ผมว่าเมียน่าจะยังไม่เคยนอกใจแค่พุดเล่น แต่ตอนน่าน่าจะได้นอกใจแน่เพราะผัวอยากดู
---------------------------------------------------------------------------

งามใส้เลยตกลงเป็นการสร้างอารมณ์ให้กันเท่านั้น (แต่ผัวคิดว่าเมียมีชู้จริง)

mummebufa

มาขนาดนี้แล้วผัวก็จะหึงแล้วเย็ดรัวๆเลยครับ

ชิบหายแล้วครับทีนี้ทำเพื่อสร้างอารมณ์แต่ผัวดันชอบจริงๆงานงอกกกก

Cororo Lucife

ยอมให้เมียมีชู้เพื่อบิ้วอารมณ์ตัวเองรึเปล่านะ

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit แสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

showlao

เมียจะมีชู้จริงๆหรือประชดผัวหว่าา แต่เงี่ยนขนาดนี้ก็ไม่แน่อาจจะมีจิงๆ

เอ้ากลายเป็นอยากเห็รเมียโดนคนอื่นเย็ดซะงั้น

xonly-1867

เดียวนะ นี้มันแนวอะไร ผัวไม่ยอมมี sex ละไปเมียไปหาชู้ เป็นงั้นไป