ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตอนเรียนก็ดูเรียบร้อย ใสๆ หวานๆ(งานผมเอง)

เริ่มโดย Prof.CoreX, กุมภาพันธ์ 14, 2019, 07:12:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Prof.CoreX

เคยสงสัยหรือเคยเจอกันไหมครับ สาวที่เวลาปกติดูเรียบร้อย ใสๆ หวานๆ ออกแนวคุณหนู
แต่พอได้เย็ด เธอเป็นคนละคนเลย ทั้งพูดด้วยคำตรงๆ ขอควยเอง ขอแรงๆ และอีกสารพัด นึกกันเอาเลยครับ
ไม่รู้เป็นอะไรกันสาวๆพวกนี้

สาวเจ้าของเสียงนี้ก็เช่นกันครับ ตอนเรียนก็ดูเรียบร้อยๆแถมตั้งใจเรียน แต่พอเจอควยไปก็เป็นอย่างในคลิปแหละครับลองไปฟังกันดู
ส่วนผมไปได้เธอมายังไง เป็นอะไรกันนั้น ในคลิปมีคำตอบชัดเจนอยู่แล้วครับ

เป็นไงครับสำหรับเสียงนศ.สาวเรียบร้อยคนนี้
ถ้ามีเม้นท์ดีๆเยอะๆ มีงานของสาวๆมาให้ชมอีกแน่นอนครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ช่องทางผลงานทั้งหมดของผมครับ

Phoowadol

ผมเองเคย เจอ  มาแต่นานมากละ  สมัยเรียน มหาวิทยาลัย โน่นแหละครับ  เธอออกจะเรียบร้อยๆ  แต่ไม่น่าเชื่อ ว่า ตอนมีไรกันครั้งนั้น เธอเปลี่ยนเป็นคนละคนเลยหละ  สาวเนิร์ด แต่โคตร ร้อนแรงจริงๆ  เธอนำหน้าผมก้าวนึงตลอด 55  แต่ก็ เสียวสุดแหละครับ ดีนะที่ไม่ ท้อง 55 แตกในไปหลายน้ำด้วย    ล่าสุดได้ข่าวมาว่า แต่งงาน กับอาจารย์ สอนพละไปแล้ว หละ
::Pull::
    วกมาที่ คลิปเสียง ของน้องคนนี้ ต้องบอกเลย ว่า แค่ เสียงคราง
ซี๊ด...แรก ก็เล่น เอา ผมขึ้นแล้วววววว  ไม่ได้การบะ เดี๋ยวคืนนี้ ขอลงที่ ภรรเมีย ที่รัก เสียแล้วหละ  วัน วาเลนไทน์อีก  ต้องเบิ้ลๆ555   ขอบคุณมากครับ

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะฟังเสียง จะดูภาพ จะดูคลิป ผลงานทุกส่วนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

cyborg0011

ยังไม่เคยเจอขนาดเรียบร้อยเป็นผ้าพับ แต่เคยเล่นสาวเนิร์ดที่เปลี่ยนเป็นนางแมวยั่วสวาทตอนฟัน

สรวิชญ์

ไม่เคยเจอครับ ไม่มีประสบการกับคนเรียบร้อย โดยมากจะเจอแบบกระโดกกระเดกมากกว่า

korn2532

ทำไมมีแต่แจ่มๆ แบบนี้

อ้างจาก: ัuffa555 เมื่อ กุมภาพันธ์ 14, 2019, 11:08:52 หลังเที่ยง
::Yes!:: ทำไมมีแต่แจ่มๆ แบบนี้

Copy  รีพลายคนอื่นมา  แบนถาวร

tor141214

เฉพาะเสียงก็พาไปไกลล่ะครับ  เจอหน้าตาน่ารักอีกด้วย  ไม่อยากจะคิดเลย

napakon