ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu]Kyouko Sensei to Boku no Himitsuอาจารย์เคียวโกะแอนด์ผมตอน1 By HypN♥

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 23, 2019, 06:58:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Maimu-Maimu] Kyouko Sensei to Boku no Himitsu | Kyouko-sensei and My Secret Ch.1อาจารย์เคียวโกะแอนด์ผมตอนที่ 1 [แปลไทย By HypN♥s]

เรื่องนี้มีทั้งหมด 4 ตอน ต้องเม้นท์ให้ครับทั้ง4ตอนนะครับ
เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน
ขอแค่เม้นท์ให้เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไรและใครเป็นนางเอก

ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่านพร้อมกับหลังจากอ่านจบแล้วให้มา Edit ว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

ตอบคำถามเพื่อขออ่านพร้อมกับหลังจากอ่านจบแล้วให้มา Edit ว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Tantit J

ผมคิดว่า​ ยามากุชิซัง​ เป็นนางเอก​

แต่น่าจะตบแบบเราสามคนน่ะค้าบบ

สนุกมากครับรอตามตอนต่อไป

kenata

นางเอก น่าจะเป็น อาจารย์ แหล่ะ คับ

แต่ 3P กะ คนที่แอบมองข้างๆ ก็น่าสน

edit : ดีมาก ซื่อตรง กับ ของที่อยู่ตรงหน้า จัดไปอย่าให้เสีย

::Bloody::

yopern

โหอาจารย์เล่นคัดกันมาเอาแบบนี้เลยเหรอ เป็นโชคดีของลูกศิษย์ไป แต่ดูแล้วน่าจะถูกสูบเอาน้ำออกเกือบตายแหละ ปล ลืมตอบอาจารย์เป็นนางเอกครับ

edit มีแบล็คเมล์ด้วย เคยเห็นแต่ผู้ชายทำไว้ข่มขู่ผู้หญิงเพื่อที่จะเอาไว้ใช้นานๆ นี่กลายเป็นว่ากลับด้านกันซะงั้น ไม่ใช่เล่นนะอาจารย์

akine

::Bloody:: ชื่อมาขนาดนี้แล้วจารย์ก้อไม่น่ารอดจากนางเอกละ จารย์นี่ไม่คิดแบ่งให้น้องยามากูชิเลยเนอะ
edit : แหม่จารย์ระวังหลงตัวทดลองนะจ๊ะ

Akira Watanabe

::Shy:: อาจารย์ต้องเป็นนางเอกแล้วล่ะ  บทเด่นอยู่คนเดียวขนาดนี้

จัดทั้งวัน ท้องแน่นอน

::Sweat:: เจอคำว่ารักคำเดียว อาจารย์ก็เริ่มหวั่นไหว

ไม่รอดแน่นอน

rossipong

WE ARE SON

นางเอกคือเมกุมิ แต่คงไม่ได้ลงเอยกับพระเอกหรอก อาจารย์กีดกันขนาดนี้

โหวว 'จารย์ ตะไมตอนเรียนผมไม่มีแบบนี้บ้าง สอนวิทย์ เสื้อกาวน์ ส้นสูง ถุงน่อง อายุ30 โดนใจสาย MILF ฝุดๆ

อ้าว.. แบบนี้ไม่รู้ละใครนางเอก ซาโตรุหลงอาจารย์เคียวโกะซะแล้วอะ

อาจารย์ดูจะมีเจตนาหลายอย่างเลย อยากได้น้ำเชื้อดีๆ อยากสอนซาโตรุ ช่วยซาโตรุเรื่องเมกุมิ อยากได้ซาโตรุไว้เอง...

ติดตามต่อไป...

tadds

นางเอกอาจจะเป็นเพื่อนมากกว่ามั้งครับ
edit:งะโดนขู่แบบนี้ได้อาจารคนเดียวสินะ

nowhereman

อาจารย์หุ่นแบบนี้ ไม่น่าต้องเดือดร้อนนักเรียนนะครับ

จากจะแบล๊คเมลนักเรียน จะตกหลุมรักนักเรียนซะงั้น งานนี้ถ้าขยายสำเร็จจะโดนเขี่ยทิ้งไหมเนี่ย

Madzchat

อาจารย์ต้องเป็นนางเอกแล้วล่ะครับ  ปูมาขนาดนี้ แต่เพื่อนอาจารย์น่าจะมาอีกแน่นอน คอนเฟิร์ม

tamagot123

::Thinking:: น่าจะจบโดยเม่งขยายพันทั้งเพื่อนและอาจารด้วย คิดว่าควบ2แน่นวลครัช

อาจารย์แม่งเอาเรื่องว่ะมีแบลคเมด้วย

MooOon

อาจารย์รุกขนาดนี้เลยหรอ ทำไมชีวิตผมไม่มีท่านอาจารย์ เเบบนี้บ้าง

อาจารย์เคียวโกะ เล็งพระเอกไว้นานเเล้วสินะ ว่าเเต่สาวที่นั่งข้างๆพระเอกมีโอกาสได้กับพระเอกไหม

เเอบหวังให้ได้ 3p 555+ มาเเนวนี้คงไม่ ntr เเล้วละมั้ง ฮิลลิ่งอย่างดี

------------------------------------

แบล๊คเมลหรอ เอาจริงๆหลงพระเอกมากกว่า เอาจริงๆพระเอกนี่สบายตัวนะ ทำเมียคนอื่นท้อง ตัวเองก็ไม่ต้องเสียอะไร

เอาฟรีๆ ดีไม่ดีดูจากเเนวนี้ เดาๆว่าหลังจากนี้คงติดใจพระเอกลืมผัวละมั้ง ตอนต่อๆไปขอสาวๆคนอื่นด้วยจะดีมาก

ตอนจบอาจท้องหลายคน ขอสาวคนที่นั่งข้างๆพระเอกด้วย ^^

tcm12599

ผู้ช่วยขยายพันธ์ุ เดี๋ยวๆๆ โรงเรียนมันมีงานแบบนี้หรอ ::Thinking:: เป็นผู้ฝึกสอนด้านนี้น่าจะเหมาะกว่า  ::DookDig::

เดาไม่ออกเลยจะเดินเรื่องยังไง  แต่ตอนหน้าน่าจะโดนแฟนจับได้ แล้วก็ทรีซัมไปเลย