ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking] Shujuu Dreaming ~turn Shion~ : บ่าวกับนายฝันหวาน -บทชิอง-

เริ่มโดย oswald, กุมภาพันธ์ 24, 2019, 09:06:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

ขนาดละเมอ ยังซอยซะแตก ไม่เละเมอนี่ คงแหกไปข้าง เมทออกจะน่าเยขนาดนี้ อย่าได้รอรีเด็ดขาด!! ::DookDig::

jachal

Pattarapol Teng

Part ส่งท้ายแล้วเหรอครับ55 ผมหนิกองอวยชิองเลย ไม่มีบทตีเดเระแตกของชิองหน่อยหรอครับ
ปล.ชอบมากบทนี้ ทำให้เรารู้ว่าอ่านมาหลายบท ชิองนางคงติดใจตั้งแต่บทแรกละ แต่นายหญิงมาคั่นไว้อยู่55 แต่จริงๆหนิก็แทบจะยึดเป็นของตัวเองละนะ ::KO:: ::KO::

mindza2212

Akira Watanabe

::Shy:: ขอเมดแบบนี้หนึ่งที่ครับ น่ารักแสนซึน โดนใจ

vincenttatto

เจอคุณเมดแบบนี้ ผมไม่ขอมีแฟนแล้วครับ FC คุณชิองคร้าบบบ

noohun

ตอนนี้คุณเมดชิองเดเระที่สุดจากทุกตอนละ หลังจากหน้าสีสั้นๆในโหมดเดเระ ก็ได้เจอโหมดเดเระเกือบทั้งตอนซะที
ว่าแต่ท่านยังหวังบทคุณหนูคาเรนอีกเรอะ ไม่มีบทมาซักพัก(ใหญ่ๆ)แล้วนะ

virgoranger

sonteen42

งานดัตลอดแบบนี้ ไม่พลาดจริงๆครับเรื่องนี้ ขอบคุณมากกครับ

tazasss01

โดนลักหลับแบบนี้ไม่ตืนบ้างหรือ หรือให้กินยานอนหลับก่อนนอนทุกวันน่ะ

adobe

คาเรนบทน้อยมาก มีบทจริงๆแค่ตอนเดียว ทั้งๆที่เป็นคนรักพระเอก เรื่องนี้จะว่าเป็นtag cheating NRT ก็ไม่ใช่ เหมือนเป็นแนว love comedy แต่นางเอกดันไม่ใช่คนรักพระเอก พิมพ์ไปพิมพ์มาโคตรงง

thegift52

อ้าว เดี๋ยวนะ สรุปนั้นละเมอหรอ ไม่ม้างงงงง แกล้งรึปล่าวววว 55555555

HaoMaRu

กลางวันโดนแกล้งรีดน้ำ กลางคืนยังจะมาลักหลับอีก กลัวไอ้พระเอกจะแห้งตายจริงๆ

Gunitle

ซึนสุดๆไปเลยแม่คุณณณณณ555555 แต่ผมชอบนะ ฉากละเมอขึ้นมากอด เค้าวาดหน้าได้แบบตกใจดีมากเลย ชอบๆ ขอบคุณมากนะครับผมท่าน oswald รอผลงานเรื่องต่อไปครับ