ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พริตตี้นางแบบยอดฟอลหลักแสนมาหาที่ห้อง

เริ่มโดย Prof.CoreX, กุมภาพันธ์ 25, 2019, 12:32:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Prof.CoreX

ช่องทางผลงานทั้งหมดของผมครับ

Prof.CoreX

Prof.CoreX

อ้างจาก: itoey เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2019, 01:34:48 หลังเที่ยง
ชอบตอนลงไปรับไม่ใส่เกงใน เก็บรายละเอียดขนาดนี้ น้องๆถึงติดใจกันทุกคนครับ นับถือๆ

สาวๆมาให้เย็ดแบบนี้ชอบอะไรที่ไม่เคยลองอยู่แล้วครับ

Prof.CoreX

อ้างจาก: civil2 เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2019, 04:03:47 หลังเที่ยง
ดูรูปปุ๊บ น้องชายตื่นปั๊บเลยฮะ น้องเขาสวยจริงๆ ชอบบบ

นี้ขนาดไม่เห็นหน้านะครับ55

Prof.CoreX

อ้างจาก: romio7 เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2019, 04:32:11 หลังเที่ยง
ของน้องโคตรน่าเบิร์น  มีของดีกับตัวใครๆก็อยาก  เซ็กซืแบบนี้ฟินกว่าซื้อกินจริงๆนั่นแหละ

คนละอารมณ์เลยครับเมื่อเทียบกันซื้อ

Prof.CoreX

อ้างจาก: Kiss my ass เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2019, 05:25:34 หลังเที่ยง
::Yes!::โหยยย พริตตี้เลยเว้ยยยย มีบอกต่อกันด้วย วงการนี้น่าสนใจจังเลยยยย สงสัยพี่ทำบุญมาเยอะ ได้สอยตัวเด็ดๆทั้งนั้นเลย

น้องบอกในวงการมีแบบนี้ไม่น้อยเลยครับ

Prof.CoreX

อ้างจาก: otsubasa-k เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2019, 06:12:53 หลังเที่ยง
งานดีมากท่านพี่

นมอย่างบึ้ม
ช่วงล่างท่าทางใช้งานหนักเหมือนกัน

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

ก็รับงานด้วยน่ะครับ

Prof.CoreX

อ้างจาก: leviathan เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2019, 06:31:52 หลังเที่ยง
เอ็มซีก็แล้ว พริตตี้ก็แล้ว เที่ยวหน้าคฃต้องดาราแล้วล่ะมั้งครับ  ::DookDig::

เอาจริงๆก็มีนะครับ แต่เขาไม่ให้ถ่ายรูปหรืออัดเสียงหรืออะไรเลย
ก็เลยไม่มีอะไรมาลงครับ55

Prof.CoreX

อ้างจาก: birdinfinity เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2019, 07:23:03 หลังเที่ยง
จารย์ core นี่เก็บหมด นักเรียน นักศึกษา พริตตี้  ขาวเนียนแบบนี้เห็นแล้วขึ้นเลยครับ

สาวๆจะอายุเท่าไร ทำงานอะไร ถ้ามีหีก็อยากได้ควยทั้งนั้นแหะครับ55

Prof.CoreX

อ้างจาก: cd13579 เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2019, 07:45:52 หลังเที่ยง
จารย์นี่คนจริง พริตหลักแสนก็ถึงกับต้องมาหา ลองดูรายต่อไปเลยครับ

น้องขามาแถวนี้พอดีน่ะครับ55 แล้วห้องผมก็ว่างด้วย

Prof.CoreX

อ้างจาก: Takashima Matsumoto เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2019, 11:52:02 หลังเที่ยง
พริตตี้ยอดฟอลเป็นแสนๆให้ท่าน core เย็ดฟรีๆแบบนี้ มันดีจริงๆเลยครับ อยากเป็นท่าน core มากๆเลยแต่คงได้แค่ฝัน ฮ่าๆ นมนี้ไม่รู้ทำมาหรือเปล่าแต่ก็ยังสวยอยู่ดีนะครับ  ::JubuJubu::

นมทำมาครับ

Prof.CoreX

Prof.CoreX

อ้างจาก: saitaman เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2019, 12:41:03 ก่อนเที่ยง
คนนี้แจ่มหุ่นดีเลยครับท่าน core 55555
ติดต่อมาเองอีกต่างหาก สบายสิครับแบบนี้ 5555

โดนไปโม้ให้ฟังน่ะซิครับ55

Prof.CoreX

Prof.CoreX

อ้างจาก: rotary เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2019, 01:47:23 ก่อนเที่ยง
อิจฉาเลยได้ฟันนางฟ้า ::DookDig::  ผมชอบข้อคิดพี่มากเลยครับตรงที่ใช้เย็ดแลกเย็ด ไม่ใช่เย็ดแลกเงิน มันเหมือนเราแลกเปลี่ยนความสุขความพึงพอใจกันทั้ง2ฝ่าย. ไม่ใช่ใช้ผลประโยชน์หาความสุขใส่ตัว

ใช่เลยครับ แบบนี้ฟินสุด เคยแบบใช้เงินแล้ว ไม่เท่านี้หรอกครับ