ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลักลับน้องสาวจนท้องที่เคยโด่งดังเมื่อหลายปีก่อน พี่ก็ซอยน้องก็แกล้งหลับ

เริ่มโดย We love you so much, กุมภาพันธ์ 26, 2019, 11:48:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

We love you so much

งานลักหลบที่เป็นข่าวดังในเมืองฟูนาบาชิ เขตจังหวัดชิบะของญี่ปุ่นเมื่อห้าหกปีก่อนครับ

ที่ครอบครัวหนึ่งไปแจ้งความว่าลูกสาววัย 19 ของเค้าท้องโดยไม่รู้ว่าพ่อเด็กเป็นใคร
จนสุดท้ายตำรวจต้องสุ่มตรวจ DNA ชายน่าสงสัยในละแวกนั้น
และแจ็คพอตก็มาออกที่พี่ชายเข้าจนได้ ตำรวจยึดคอมพิวเตอร์ของพี่ชายไปตรวจเช็ค
จนเจอหลักฐานการอัพโหลดไฟล์วีดีโอมีเพศสัมพันกับน้องสาวแท้ๆของตัวเอง
เข้าเว็บ Mediafire จำนวนหลายคลิป โดยส่วนใหญ่แล้วเป็นการลักหลับแบบสมยอมกัน

ประมาณว่าน้องสาวก็แกล้งหลับ พี่ชายก็ได้ใจ จนเรื่องมาแดงเพราะน้องสาวท้อง
แล้วหลังจากนั้นเป็นไงไม่รู้ เพราะเว็บบิทไพเรทโดนปิดไปพักนึง  เนื้อข่าวก็หายไปเลย
แถมบิทตรงจาก sukebei หรือ nayaa torrent ก็หายไปด้วย คลิปนี้ใครไม่มีก็เก็บครับ

We love you so much

อ้างจาก: xonly49335 เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2019, 12:35:33 ก่อนเที่ยง
เรื่องจริงหรือ   เรื่องแต่งในหนัง AV ครับ

มันจะดังอยู่ช่วงนึงในบิทนอกอ่ะครับ ในบิทอย่างเอ็กตร้า ไพเรท ป็อปคอน ซีโร่ เค้าจะแปะเนื้อข่าวเอาไว้ หรืออย่าง sukebei เว็บต้นทางของญี่ปุ่นก็มีภาพข่าวจากหนังสือพิมพ์ท้องถิ่นแนบมาด้วย จริงไม่จริงไม่รู้ครับ อาจจะจริงหรือาจจะโดนฝรั่งแหกหูแหกตาเอาก็ได้ครับ เรื่องนานมาแล้ว เมื่อก่อนค้นอะไรก็ยากไม่เหมือนเดี๋ยวนี้

candy555

somc217

ทั้งขาว ทั้งหุ่นดี แถมมีอารมณ์ร่วมด้วย แบบนี้น่าลักหลับนะครับ
ขอบคุณมากๆ

asdf4321

ขนาดนี้คราวหลังขอกันดีๆก็ได้ รู้ๆว่าสมยอม ทำขนาดนี้ใครจะไม่ตื่น ว่าไหม แต่ข่าว ผมรู้เรื่องเดียวว่า pirate โดนปิด ส่วนอันนี้เคยเห็นนานล่ะ นึกว่าเป็นอเมเจอร์ทั่วไป
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย