ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ side story การเดินทางของสายรุ้ง ตอนที่ 2 : โหมกระหน่ำ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 28, 2019, 04:18:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Potae

::Me?:: สงสารรุ้งพลอยจริงๆ ที่ต้องเจออะไรแบบนี้ ในโชคร้ายก็พอมีโชคดีที่เอ็มมันทำไม่เสร็จแล้วถอดใจก่อน แต่ชีวิตต่อจากนี้ใกล้เข้ามหาลัยแล้ว จะเป็นอย่างไรต่อไปนะ

ปล.ตอนนี้อ่านง่าย ไม่มีปัญหาครับ

nujane_dude

เสร็จมันจนได้น้องพลอย ท่าทางจะไม่จบแค่นี้ไม่รู้นายเอ็มจะทำไรมั้ง

oit758

สงสัยจะรอดไหมเนี่ย น้องพลอยเด็กดีต้องเจออะไรแบบนี้ แต่อย่างว่าชีวิตมันโหดร้ายเสมอ

coldheart

chairat04

คนซื่อย่อมเป็นเหยื่อคนฉลาด คนสวยมีฟนหน้าธรรมดาเยอะมากเพราะอะไร

prapan

gfthebc

น้องพลอย​เก่ง​มากๆเลยครับทั้ง​เรียน​และทำงาน​ บางที​ผู้ชาย​ยัง​สู้​ไม่ได้​เลย​​ และ​ก็​น้อง​พลอย​น่าสงสาร​มาก​ๆ​เลย​ครับ​ และ​ก็​แอบ​สะดุดใจ​นิดนึง​ครับ​ น้อง​พลอย​เป็น​เด็ก​เรียน​เรียบร้อย​ ไม่​น่า​จะ​เลือก​ใส่​ชุด​ชั้นใน​สี​ดำนะครับ​แอบขัดใจ​นิด​นึง แล้วก็ที่นาพื้นน้อยของน้อง​พลอย​มี​การ​โกนจนเกลี้ยงเกลา​ อันนี้​ก็เหมือน​จะ​ไม่เข้า​กับ​ภาพ​ลักษณ์​เด็ก​ดี​ของ​น้อง​พลอย​เท่าไหร่​นะครับ​ ถ้า​เปลี่ยนเป็น​มี​ขน​น้อย​บางๆโดยธรรมชาติ​น่า​จะ​เข้า​กัน​กับ​ภาพลักษณ์​ของ​น้อง​พลอย​ใน​ความคิด​ของผม​นะครับ​

sthanya

จะโดนไอ้เอ็มจัดการแล้ว จะเอาตัวรอดได้มั้ยรุ้งพลอย
โดนจนได้ แต่ยังดีน่ะที่ไม่ได้ ยสตน ไม่งั้นท้องขึ้นมางานงอกไม่เรียนต่อแน่ ๆ

arsenyo

ผ่านอุปสรรคมาเยอะจริงๆกว่าจะเจอความสุข
ชีวืตคนเราก็แบบนี้ สู้ๆนะรุ้งพลอย