ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nakayohi (Izurumi)] A-one/Two (Neon Genesis Evangelion) [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 02, 2019, 02:13:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

JiamJiam

ว่าง่ายดี แถมไม่ใส่บราด้วย ไม่มีคนในห้องสังเกตุลเยหรอ

::NoNo::

climaxz

โห เรื่องนี้เก่ามาก ย้อนวัยกันเลยทีเดียว แอบมีความคิดถึง

niceanglev

เก่าแต่ก็ยังสนุกเหมือนเดิม อ่านกี่ครั้งก็ชอบ

edit อีวานเกเลี่ยนพึ่งจะลง ro m ไป จังหว่ะเดียวกันเลย

Maieak

เคยเห็นแต่ของเรย์ ขอดูของ อาสึกะ บ้างก็ดีครับ

glaciar

สุดท้ายก็โดนเย็ดตามระเบียบรึป่าวน้อ รึจะพลิกเป็นน้องทำ  ::Reader:: ::Hmmm::

firstsaa

iten1234

The Naive

ท่าทางจะชอบชินจะมากเลยนะยอมได้ถึงขนาดนี้ แล้วนี่จะโดนอะไรอีกเนี่ย น่าลุ้นจริงๆ

Park Yomghimhoo

ทั้งหมดมี7ตอน.. จะติดตามดูมาเมื่อไรน้อ

4251522

คิดว่าน่าจะเพราะรักและครับ
ปล. แนวนี้ผมชอบมากนะครับ ถ้าดาร์กกว่านี้ผมรับไม่ไหว

TZONE

ไม่เคยดูแฮะ แต่ลายเส้นสวยใช้ได้เลย ว่าแต่ นางเอกว่าง่ายดีนะ

nowermore

นางเอกไม่รอดแหงมๆ ติตใจไปตามระเบียบ