ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ หมัดสั่ง (อัตชีวประวัติ)

เริ่มโดย footswitch, มีนาคม 03, 2019, 03:07:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fallenversa

ผมชอบลีลาการเล่าเรื่อง เล่าบรรยายไป ผสมมุกไป สนุกดีครับ มีช่อง มีเนื้อ เห็นภาพ

mdemigod

ผมว่สโจจะต้องเป็นพระยาเทครัวแน่เลยครับ​  เก็บให้หมดครับ

whizper

ไปกรุงเทพนี่ ท่าจะเก็บสาวๆเรียบแน่

boon66

ตั้งชื่อเรื่องเหมือน ชีวิตนักมวยเลย
นึกถึงการ์ตูนเรื่อง โจ สิงห์สังเวียน

บันจิ้ง จั้ม

เด็กสมัยนี้มันดงี่ยนแต่เนิ่นๆแล้ว555

yuth2011

เนื้อเรื่องสนุกดีครับ ยังไงก็​นึกไ้ว้ว่านั่นเป็นหลานบ้างนะนายโจไม่ใช่เก็บซะหมด

swss2511

ได้ดูของดีแต่เด็กจะใจแตกก่อนโตไหมนะ

kongrith

น่าอิจฉานายโจมาก สาวๆอยู่รอบตัวเต็มไหมด

พญายม

นายโจจะเป็นนักแอบดูหรือนักฟันกันนะ  รอบตัวมีแต่ผู้หญิง โอกาสได้ฟันเพียบแน่ ::DookDig::

kookai

โจ หมัดสั่ง อยากรู้ว่าทำไมถึงเป็นโจ หมัดสั่ง เป็นนักมวยหรือป่าว เรื่องสาวๆ แก่ๆ ไม่น่าจะพลาดนะ ผมว่าพี่ต่ายน่าจะโดนก่อนแน่ๆ

ปิยวัฒน์ หอมหวล

jaster ja

โจยังเด็กโตเมื่อไรนะเก็บเรียบอะขอบอก 55 ขอบคุณมากครับ

asdw

เรื่องยืดไปครับ  555 หรือ ผมสายหื่น เลยใจร้อนไป

ninja11

seedchild