ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 05, 2019, 08:03:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tazasss01

งานดีแบบนี้ สบายเลยสิน่ะ ได้ทั้งหญิงและเงิน

อายุ 36 แต่หุ่นยังดีอยู่เลย รอดูว่าใครจะเป็นรายต่อไปน่ะ

Napp Napp

พ่อป่วยไม่ได้แปลว่าซวยเสมอไป  ถ้าเกิดตระกูลนี้

anupap

จักกิต ฤษชา

จะออกแนวคล้ายเรื่องเรื่องนึงจำชื่อไม่ได้ละที่บ้านเป็นชนบทมีแต่ผู้หญิงแล้วพระเอกก็ต้องทำให้ทุกคนท้อง

น่าจะมีตัวละครมาเพิ่มอีกในตอนหน้า

Rider V3

ภาระที่หนัก จริงๆ ทำลูกนี้ ::Horror::
แต่คุณมานะ เธอน่ารัก และเหมาะทำลูกกัน  จริงๆ ครับ

biggiggog

โอกาสมาก็คว้าไว้ก่อน
เรื่องอื่นๆไว้ค่อยว่ากันใหม่
อีกอย่าง ป้านี่โคตรแจ่มเลย
ขอบคุณมากๆครับ

jittipat

น่าจะฮาเรมซินะดูจากจำนวนตอนกับแนะนำตัวละคร

Peck23

โอ้ว เดินทางกลับบ้านต่างจังหวัด ได้เมียนมใหญ่ๆ อิจฉาจริงๅ

Chayanon Poolwas

โหต้องเอากันในครอบครัวตัวเงเลย

elviswhat

โอ้โห มาถึงก็ออกแนวบีบบังคับกันเลยหรอ ไม่ค่อยเหลือทางเลือกไง้ให้ ซูบารุเลย

นี่แค่เปิดตัวละครตัวแรกก็ขนาดนี้ แล้วที่เหลือจะขนาดไหน รอตอนต่ไปแล้วกันจะเป็นอย่างไร

ปล. อยากให้ท่าน kater ลองหางานของคนเขียนเรื่อง tachibana นะครับลองดูว่าชอบรึเปล่า ผมไม่รู้ว่ามีตอนอื่น ๆ อีกไหม แต่ที่แน่ ๆ ผมเห็นมีสองตอน ถ้าท่าน kater ชอบแล้วแปลต่อจะเฟี้ยวฟ้าวแกงขี้เหล็กมาก ๆ เลย ทีเดียวเชียว

encipher

พล๊อตเรื่องน่าสน ภาพสวย งานนี้พระเอกจัดหนักทั้งตระกูล

ensd-07

สุดท้ายคิดว่าติดใจ เอากันแบบรักกันดีและมีลูกด้วย

สุดท้ายก็เอากันมันเพราะความทรงจำในอดีต รักแรก

tsuna4869

เนื้อเรื่องน่าลุ้นดีทำให้อยากลุ้นเลยว่าตอนจบจะเป็นยังไง

mindza2212

โชคดีที่พ่อเข้าโรงบาลไม่งั้นพระเอกคงจะอดรับหน้าที่นี้5555 แถมงานนี้ทั้งได้ช่วยพ่อทั้งได้เอาโคตรคุ้ม

ตอนแรกลังเลเหมือนไม่อยากทำสุดท้ายก็ชอบนี่หว่า

devilfha

แหม่ โชคดีจริงๆ มาถึงก็จะได้มีอะไรกับสาวสวยซะแล้ว

พล้อตเกริ่นมา น่าติดตามมากคับ คิดว่าตอนต่อไปน่าจะมีอะไรมาให้ตื่นเต้นกว่านี้