ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Ao no Yokubou ปรารถนาราคะ 3/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 06, 2019, 09:54:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PaulA

เยอะขนาดนี้คุณแม่จะไหวแน่หรอ

ขมขื่นสุดๆเลยครับปวดตับมาก

mbeo22

เพื่อน 2 คนนั้นพวกมันคงไปประชาสัมพันยกโขยงคนมาเลย เสียเปรียญเลย

skas999

กระจายข่าวดี มากันเป็นตับเลย น่าจะโดนหลายตับ

คุณแม่แต่เดิมเซ็กจัดอยู่แล้ว นี่คงกลายเป็นโรคติดเซ็กไปละ

ปวดตับมากเรื่องนี้ ตอนหน้าหญิงผมทองโดนแหงๆ ไม่ต้องสืบ

siwapol55

โดนรุมขนาดนี้ จิตใจแตกสลายแน่ๆ
แต่เดาว่าสุดท้าย พระเอกก็โดนแย่งแฟนไปอีกคนแน่ๆ
ขอบคุณมากครับ
ตอนนี้จบแบบนี้ แล้วตอนจะเป็นยังไงต่อเนี่ย เดาเนื้อเรื่องไม่ถูกเลย

Phoowadol

นี่จากการสืบเนื่องต่อจาก เหตุการณ์ที่ยูตะ เอากับแม่ เมื่อวาน ผมว่ามันก็ร้ายแรงพอแล้วนะ  แต่ไอ้การที่กลับบ้านมามาเห็นแม่กับเพื่อนๆตัวเอง มั่วเซ็กส์กันอยู่ แล้วต้วเองไม่ได้ ดูดำดูดี เลย นี่ มันจะเกินไปแล้วนะครับ  เตะสักป๊าบดีมั้ยเนี่ย ชักโมโหละ  ::Angry:: อินไปรึเปล่าเนี่ยเรา 
  แต่เฮ้ย เดี๋ยวก่อนๆ  ไรขึ้น ทำไม เพื่อนๆมากันเยอะขนาดนี้เนี่ย....
   Edit อุ๊บ๊ะ นึกว่า ยูตะจะเดือด  ที่ไหนได้
ดันลงเล่นด้วย ซะงั้น  มันจะบิดเบี้ยว อะไรปานนั้น  ตัวแม่เองก็ดันขอบด้วยอีกต่างหาก โอยๆๆๆ ไหวมั้ยเนี่ย สุดท้ายก็ท้องจนได้  เฮ้อ...แล้วนี่จะเอาใครเป็นพ่อหละครับเนี้ย....นี่หละ ที่ผมไม่ค่อยชอบ บทแม่ลูก สักเท่าไหร่ ก็ แบบนี้หละ  ใจแป็บนึงนะครับท่าน Kater

Tsan3

มากันตรึมเลย แล้วพระเอกจะได้รับสัญญาที่ให้ไว้มั้ยเนี่ย

เอ้า กลายเป็นงี้ซะงั้น แล้วคนที่พระเอกชอบล่ะ ยังไงกันแน่

darkzided

ตอนที่แล้วเศร้ามาก ตอนนี้ก็ดูทรงจะเศร้ากว่าเดิม

darkzided

นางเอกหายไป นึกว่าจะโดนรุมโทรมอีกรอบซะอีก

siwapeeza

โหววว ดาน์คจริงๆ เพื่อนเรียกคนมารุมต่ออีก หุๆ

ทำไมสุดท้ายกลายเป็นแบบนี้นี่ ปวดตับเลย

sopon225

ขอบคุณมากครับ เนื้อเรื่องเข้มข้นสุดๆ

hinneeNUEA

ยูตะไม่น่าปล่อยให้เพื่อนมาทำแบบนี้นะ แต่ก็คงไม่ได้เข้าร่วมด้วยแน่ๆ ::Shower::

noosziis

kwan.makchay

Whoo Amm Ii

อ้าว มีเพื่อนมารุมเต็มเลย พระเอกนี่คิดอะไร

Edit : กำ โคตรพีคเลย แล้วให้น้องเพื่อนรออย่างนี้เหรอ

ddrsatapon