ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu] Haha no Hiji ความลับของแม่ ตอนที่ 1[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 07, 2019, 06:33:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

virgoranger

สุดท้ายได้กันแน่ๆ เอา กกน มาดมแบบนี้เลย

edit รอดไปนะครั้งนี้

Boran Mark

ชักอยากรู้ว่า ลูกชายจะเข้าหาแม่ยังไง สำเร็จหรือปล่าว
edit: รอบนี้ใจยังเเข็ง แต่ดูแล้วยังไงก็คงไม่น่ารอดหรอก มาถึงขนาดนี้แล้ว รอดูตอนหน้าครับ

ggggwppp

อ่านแล้ว อยากอ่านต่อไปเลยรออยู่ ::Glad::  ตอนนี้รอดตอนต่อไปจะรอดไหมเนี้ย

ไม่ได้ตอบคำถามเพือขออ่าน/เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ
แบน30วัน

grigori00

จากตัวอย่างที่อ่านมา ดูแล้ว คงได้สมหวังทั้งแม่ลูก ไม่ต้องมาผลัดกันแอบทำ แถมช่วยพ่อทำน้องด้วยแน่ๆ ฮ่าๆ
แหะๆตอนนี้พยายามหักห้ามใจ ดูแล้วตอนหน้า เขื่อนระเบิดแน่นอน

ppherbalife

อ่านแล้วคิดตาม เสียวแทนลูกเลย ยังงี้ต้องช่่วยแม่ซะหน่อยแล้ว

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้editหลังอ่าน
แบน90วัน

KickHopper

ตั้งกล้องดูพฤติกรรมแมว ดัน เจอ พฤติกรรมคุณแม่ซะงั้น  ::Glad::
เกือบแล้ว ดูทรงแล้วตอนต่อไป ลูกคงยอกเย้า จนแม่ใจอ่อนยอมมีอะไรด้วยแน่เลย ต่างคนก็ต่างต้องการ

flukehaha

ลายเส้นนี้อีกแล้วชื่นชอบเป็นพิเศษเลยสำหรับ milf ก็จบตามสไตล์อาจารย์แกแหละทาสsexลูกชาย
***ตอนหน้าเสร็จแน่นอนไม่รอด
Manchester United Football Club
We are Red Army

tp3660

อ่านเปิดเรื่องมาแบบนี้ ก็ขอเดาแนวเรื่องคงประมาณว่า แม่บ้านวัยสามสิบปลายๆ ที่ยังมีความต้องการสูง แต่พ่อบ้านไม่ค่อยขยันทำการบ้านซ่ะอีก อยากหาคนคลายเหงาก็ยังไม่กล้า แต่ยังดีที่ยังมีลูกชายที่กำลังโตเป็นหนุ่มที่มารู้ความลับของแม่ ท้ายสุดก็ลงตัวตามความต้องการลึกๆ ของทั้งแม่และลูก ครับ แต่มีแอบสงสัยว่าอายุแม่กับลูกห่างกันไม่มาก ใช่ลูกชายจริงๆ หรือเป็นลูกติดของพ่อ นะครับ

เม้นท์ได้คุณภาพแต่อย่าลืมทำตามกติกาด้วยการEditแสดงความคิดเห็นหลังอ่านด้วยครับ

nukeiei

เดาว่าสุดท้ายก็คงลงเอยกันไม่ได้น่าพรีกผัน

อ่าวเดาผีดแต่ตอนหน้าน่าจะไม่รอดแฮะ

rebuffz

แม่กับลูกมาสไตล์นี้ รับรองได้ลูกเพิ่มแน่ๆครับคุณแม่ ลูกจัดให้แทนพ่อเลย

อ่าวยังหักห้ามใจไหว ตอนหน้ารับประกันยังไงก้ฝืนไม่ไหวแน่ๆ จัดหนักไปเลยครับลูกชาย

Soulsteal Attapon

แล้วเมิงไปเอากางเกงในแม่มาตอนไหนฟระไอ้หนุ่ม รับรองได้เอาแม่สมใจอยากแน่นอน เผลอๆเล่นกันจนท้อง อิอิ

edit : ไอ้เราก็นึกว่าจะอดใจไม่ไหวเอากับลูกตั้งแต่ตอนแรก แต่ไงๆตอนหน้าก็ไม่รอดแน่นอน มันอดใจไม่ไหวอยู๋แล้วคุณแม่

DARKAXL

แหม ไอ้ลูกชายดันถ่ายติดแม่ตอนเงี่ยนไว้ได้พอดี แล้วต่างคนต่างเอากกน.อีกฝ่ายมาดมอีก ความหื่นมันอยู่ในสายเลือดจริงๆ ::Sobad::

ตอนนี้ยังทนได้ แต่ตอนหน้าไม่แน่ ::Evil::

MooOon

อ่านช่วงต้นๆคงมาเเนว เเม่เหงา ลูกเงี่้ยน เเล้วมามีโอกาสได้ 18+ กันสินะ

ไม่รู็จะสมน้ำหน้าคนพ่อดีไหม เมียสาวสวยขนาดนี้ ดันไม่มีอารม สมน้ำหน้าละกัน 555+

------------------------------------------

ดูเเล้วตอนหน้า ไม่น่ารอด เเม่ไม่น่าจะห้ามใจไหวละ เเต่ลายเส้น ผมกลัวมันออกเเนว ntr จัง

หวังว่าจะจบกันเเค่เเม่ลูก ไม่มี คนที่3 มามั่วต่อนะ ขอจบเเบบ คนเเม่มีลูกกับลูกตัวเองไปเลย จะได้ฟินๆ

WE ARE SON

คุณแม่ของขาดมาก เรื่องของผมหนังแสดง อันนี้หนังจริงเลย เป็นผมก็คงแข็งจนปวดเหมือนกัน 

จากที่เกริ่นเรื่องอยากมีลูกช่วงแรกๆ คงจบแบบคุณแม่ท้องกับลูกชาย ความลับระหว่างแม่กับลูกเคลีย แต่อาจเกิดเป็นความลับระหว่างแม่ลูกกับพ่อ อยากให้เคลียกันได้นะ แฮปปี้เอ็นดิ้งเถอะ เอาใจช่วย

คุณแม่รู้ตัวนะว่าจะอยากได้ลูก เลยพยายามหยุด แต่แม่เบรกคนเดียวไม่ไหวหรอก ลูกชายนี่ใส่สุดมากด้วย

คิดว่าคงจะไม่แฮปปี้เอ็นดิ้งแล้วแหละ คงไม่ถึงกับบ้านแตก แต่คงเป็นความลับอึดอัดใจกันไปยาวๆ

ipor

เอาหล่ะครับพี่น้อง.....งานนึ้พ่อไม่มีทางได้สัมผัสอีกแล้ว นอกจาก แม่ท้อง จัดเต็มเลยลูก

ม่ายยยยยยคุณแม่อย่าทำแบบนี้ ผมค้างงงงงงง