ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : แหวกกลีบสาวน้องแพรวคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 09, 2019, 03:05:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านจบแล้ว อยากถามว่า ฉากเปิดซิง หมอพลอย กับ น้องแพรว คุณว่าฉากไหนเสียวกว่ากันครับ?

หมอพลอยแน่นอน
น้องแพรวแน่นอน

springer95

โอ้ว...แม่สาวน้อย...อีกหน่อยพวกเปิดกระโปรงแฟนได้ สงสัยต้องอุทานคำนี้กันแน่ๆ "โอ้...ไม่นะ!! แม่สาวน้อย เธอกำลังเตรียมตัวงับ(?) ผมแล้ว><

Kingmar

โดนตาเกริกจัดหนักจนติดใจเลย  อยากให้น้องแพรวมาเจอลุงพลจังเลย

mario

หายไปนานมากเลยครับ
กลับมาสมการรอคอย
เสียดายดันจบตอนไคลแม็กซ์ซะนี่

อัศวิน รัตนแก้ว

ผมชอบฉากของน้องแพรวนะ ด้วยความที่รอนานมากมั้ง^^. แต่จริงๆสูสีกันมากครับ สงสารน้องแพรวเหมือนกัน โดนกระบองยักษ์เปิดเย จะเดินได้มั้ยน้อ^^.

cdx

ขอฉากฟินๆ ตอน หนูแพรว กับตาเกริกตืนขึ้นมา ให้หนูแพรวได้บอกรักตาเกริกก่อนนะครับ ...แฮะๆ

attawit2524

nulongya

ว้าวๆสิ้นสุดการรอคอย
ได้มาต่อตำนานแบบ side way
กันแล้ว ยอดเยี่ยมมากครับ

vergo

สรุปคือน้องแพรวกะพี่พลอยนี่ชะตาชีวิตคล้ายกันจริงๆคือมีแฟนคนแรกเป็นชายสูงวัยทั้งคู่แถมลีลาดีอีกต่างหาก

กวัก แก้วเป้า

จัดไปเลยลุง โดเปิดซิง เดียวน้องแพรวคงจะติดใจเอง ครั้งต่อไปคงงายขึ้น